AE Giúp mình về Zeek

Nếu ko có Customer vậy phải làm cách nào ?
Tớ thì 2 ngày nay nó cũng có + vip đâu mặc thù thông báo cộng

em làm theo hướng dẫn rồi mà k đc :((
bạn xem thử phần Current Bid Advance trong Bid Give Manager Give Free Bids xem thử đc bao nhiu nếu nó bé hơn số bids bạn muốn chuyển qua vip thì bạn phải tự reg thêm customer cho phần Current Bid Advance tăng lên,cái này mình ko chắc chính xác nhưng ref mình làm theo thì chuyển đc customer nhé

Bạn và tất cả các bạn chưa biết làm thì hãy làm theo cách sau : trước hết login vào backoffice, bấm vào ô Bid Give Manager Give Free Bids!, ở dòng Automatically Give New Customers: bạn hãy kéo xuống và chọn giá trị cao nhất (tk của bạn là silver thì giá trị cao nhất là 50), rồi bấm Update Number of Bids Given To New Customers, xong rồi thì out ra,xóa cookie,rồi fake ip (như khi vào facebook ấy), rồi vào link http://username của bạn.zeekler.com/, bấm vào register , rồi điền tên email khác vào, Thế là xong, vậy là bạn đã có 1 customer và 50 bids as samples, có thể tự động mua được 50 VIP rồi, khi nào thấy dòng Current Bid Advance gần về 0 thì lại fake IP reg thêm , nếu bạn đầu tư lớn thì Zeekler có trang web chuyên bán customer cho bạn, bạn đỡ phải đi tìm hay reg

để mình thử xem nào nhé..cảm ơn bạn

---------- Post added at 08:30 PM ---------- Previous post was at 08:13 PM ----------

bạn xem thử phần Current Bid Advance trong Bid Give Manager Give Free Bids xem thử đc bao nhiu nếu nó bé hơn số bids bạn muốn chuyển qua vip thì bạn phải tự reg thêm customer cho phần Current Bid Advance tăng lên,cái này mình ko chắc chính xác nhưng ref mình làm theo thì chuyển đc customer nhé

thanks bạn nhé.........mình làm đc rồi........

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week