AE MMO làm từ thiện nhá ;). Nét đẹp MMO

Status
Not open for further replies.

ngovanviet

Banned
Reactions
111
MR
0.000
Tình hình là mình ở Quảng Nam!
Đọc được cái tin
http://kienthuc.net.vn/channel/5461/201209/Cu-ba-90-tuoi-bai-liet-dua-con-mu-loa-ngo-ngan-1849879/
Có thật 100%.
ở xã mình có CLB nhân Ái, https://www.facebook.com/groups/SinhVien.ThanhNien.DienNam/
https://www.facebook.com/NhanAiQuangNam?ref=stream
chuẩn bị đi giúp đỡ pà cụ này,
Muốn góp gió thành bão, nên lên MMO kêu gọi mọi người.
Nói tẹt cho nhanh,
Ai có lòng thì có thể gủi trực tiếp vào STK trong bài báo đó, hoặc có thể gửi vào STK mình( ăn $ các bạn chết éo chỗ chôn)
STK : 0103059170 - NGO VAN VIET - ĐAB ( Vì chủ nhật này sẽ đến trực tiếp nhà pà cụ)

P/S: TỪ THIỆN, Mình cũng đủ uy tín để nói 2 từ này, AE góp đc thì góp, đừng ném đá.
Thế thôi,
Học IT éo biết văn éo gì! AE MMO thung cái cảm nào!

AI muốn biết thêm chi tiếc: Y!M: it_manager_90

Last edited by a moderator:
AE đi ngang Up lên phát nhá. Thanks all

Anh ủng hộ, không có nhiều sẽ ủng hộ 10$, nhưng vào số TK kia, ko tin thằng này được :m187:...Mọi người vào ủng hộ nào :m141:

dù ít hay nhiều gì cũng được các bạn ơi!. Không thì vào up cái cho các bạn có điều kiện giúp đỡ.
Thanks đã quan tâm!!.
Nhiều bạn vào xem mà chã thèm up cái!!!. Sợ hay sao ý!

nhìn cái ava của thớt hết ham làm từ thiện luôn
Nếu cậu sợ có thể gửi vào STK trong bài báo ấy. mà có liên quan gì đên ava của tớ nhi:|

Kể ở không quá xa thì tôi trực tiếp đến, chứ trước giờ tôi không giúp ai qua trung gian cả . Bởi tôi thừa hiểu cái xã hội này . Tiền ủng hộ tới được tay người nhận thì cũng chỉ còn tầm 20 %. Vì các bố bụng phệ ở Tổ , Thôn , Khu , Phường, Xã , Thị xã đã chia nhau đút vào túi các bố đấy 80% rồi . Còn chủ thớt thì nói thẳng ra chả có cơ sở tin tưởng gì . Nếu là Admin or Mod ở gần khu vực đó tổ chức đến tận nơi thăm hỏi giúp đỡ thì tôi sẵn sàng .

Kể ở không quá xa thì tôi trực tiếp đến, chứ trước giờ tôi không giúp ai qua trung gian cả . Bởi tôi thừa hiểu cái xã hội này . Tiền ủng hộ tới được tay người nhận thì cũng chỉ còn tầm 20 %. Vì các bố bụng phệ ở Tổ , Thôn , Khu , Phường, Xã , Thị xã đã chia nhau đút vào túi các bố đấy 80% rồi . Còn chủ thớt thì nói thẳng ra chả có cơ sở tin tưởng gì . Nếu là Admin or Mod ở gần khu vực đó tổ chức đến tận nơi thăm hỏi giúp đỡ thì tôi sẵn sàng .

Hiểu, CLB trực tiếp đến nhà bạn ah, CLB chỉ gồm các thanh niên,sinh viên, Nhiệt huyết!!
Nhưng tùy các bạn thôi!!!!.
Không ảnh hưởng đến mình nữa.

Cảm ơn bạn đã quan tâm!!!

Không bao giờ mình làm từ thiện :binhsua25:. 1 thằng nghèo xuống thì sẽ có 1 thằng giàu lên

up cho các đại gia hoặc các ngu nữ !!!!

Từ thiện trong thế giới MMO thì hơi Khó- Nam Cường dù sao vẫn up cho đại gia vào

up ủng hộ thôi, chứ mình cũng nghèo :m195:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week