Ae mmo4me giup em voi, het cach roi

huynhlamid

Hero
Verified
Reactions
1,216
MR
0.559
Facebook
Follow me on Facebook
Tinh hinh la sang may lien tuc reset em vao bung file anh ghost , dang dc giua chung no tu cup , em khoi dong lai thi k vao win dc, cho de ghost cung khong thay, pro nao giup em voi ,
o dia cd em bi hu roi, k co usb nua,
Dang dung dt k viet TV dc mod bo wa, sang giup em luon huhu neu k dc chac bo mmo wa.....?

Tốt nhất là bạn đem ra tiệm hỏi cho chắc !!

chắc có virus hay lỗi phần mềm j nên mới tự reset và mất tap tin vô ý như vậy, bạn cứ đem ra tiệm sửa là chắc ăn nhất. Để tự sửa mắc công bị còn nặng hơn

mươn usb đi cậu... máy cậu như vậy nên mua 1 bộ khác đi là vừa.

có thêm ít thông tin thì tốt, máy reset liên tục có thể là bị sụt nguồn. tốt nhất bây giò là mượn ai đó 1 cái usb, hay ổ CD để bung ghost, còn không thì đem ra tiệm thôi

cái này đang ghost win mà cụp thì xác định tạch nhé ! đem ra tiệm họ cài lại win = cd nhé !mình đã bị cách đây khoảng 1 tháng nhé :D

Tinh hinh la sang may lien tuc reset em vao bung file anh ghost , dang dc giua chung no tu cup , em khoi dong lai thi k vao win dc, cho de ghost cung khong thay, pro nao giup em voi ,
o dia cd em bi hu roi, k co usb nua,
Dang dung dt k viet TV dc mod bo wa, sang giup em luon huhu neu k dc chac bo mmo wa.....?
Cái này thì lỗi là do đang ghost giữa chừng mà bị sụt điện, cúp điện, hay vì bất cứ cái gì mà ghost bị cắt ngang rùi
Cái này thì mượn USB rùi tạo USB hirent boot rùi ghost lại thui. Mình từng bị như thế này rùi mà -_-

có USB thì cầm ra tiệm net làm cái USB boot + chép file ghost vô USB. Rồi test luôn cái USB bằng chương trình live CD. Xong đem về boot bằng USB chạy partition Magic, tạo lại phân vùng C, chạy Ghost bung lại là lên win thôi.
Bac chem gio cho em cai yahoo or sdt chi em cai , may cai nay em ngu lam moi 17tuoi ak hjhj hu may tinh cai dad voi mum danh chet hjhj

Cái này ko phải lỗi phần mềm hay gì đâu mà teamview ,phần cứng r . Bạn nên kiểm tra mọi thứ ram, nguồn ổ cứng cpu, quạt tản nhiệt xem ok ko ,main board nữa . Mà cái này thuong bị do main board đó

không có cách nào khác ngoài USB boot đâu bạn, dễ thôi 3 phút là xong :D

nghi ngờ sụp nguồn, or ram, hdd có vấn đề
có khi hdd bị bad nặng quá rồi :D

không rành về máy tính thì nên mang ra tiệm nha cậu, nhiều lúc quạt cpu ko đc cấp đủ nguồn cũng gây tình trạng hay bị reset

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week