Matrix AffiliaShare - Invest shares, đầu tư bằng PZ

Status
Not open for further replies.
Reactions
387
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Đây là site invest shrares mà mình thấy hoành tráng và đầu tư chu đáo nhất từ trước tới giờ.
Site mới launch tối qua, đối với những site invest shares khác thì có lẽ đã trễ, nhưng site này thì mình nghĩ vẫn chiến lâu dài được.
Về cơ bản, tuy là invest share nhưng mình k phải mua share mà mua nhưng sản phẩm.

Có 2 loại sản phẩm, đều giá là 9.97 USD
1. E-product: đay là những ebook hay software
2. Nutrition: các thực phẩm chức năng.

Một số thong tin về site như sau :

Mỗi product giá 9.97 USD, và expire khi đạt 175%
Tỉ lệ repurchase là 50/50
Trong tương lai, phải đặt quảng cáo mỗi ngày mới được share lợi nhuận (có hệ thống tự động nhưng tốn 0.5 USD)
Hiện nay, chỉ có mua được e-product. Đến tháng 1-2013, nutrition sẽ được đưa vào
Mỗi 10 ngày sẽ gioi thieu sản phẩm mới, nên hi vọng đây sẽ là program kéo dài chứ k chết sớm như những site invest share bình thường
Tiền ref là 10%
Min rút là 10 USD, rút tiền từ thứ 2 đến thứ 6

Hiện nay chỉ có PZ được sử dụng, nhưng chắc chắn trong tương lai những cổng thanh toán khác sẽ duoc them vào nen mình cũng k rõ là dep PZ rồi rút bằng cổng khác được không

K có dự trữ PZ nhiều nên chơi thử 40 USD trước, với lai có gì thì dispute luon :D
Proof đây, hix k hiểu sao quota mình k up duoc ảnh

Các bạn có thể đăng ký ở đây

http://affilashare.com/?ddminh

@Tạm thời RB 80%, khi nào site chạy ổn định mình sẽ coi lại nên nâng lên hay không.

Last edited by a moderator:
invest shear mà ra khi tối rồi nge cũng k khoái lắm.mà giá shear lại cao nữa nên up cho bạn thôi

mình cũng thấy vậy nên chơi từ toi qua roi, k định gioi thiệu nhưng thay sáng nay nhiều leader mới bắt đầu gửi mail promote. Với lại chuong trình có định hướng lâu dài và tỷ lệ repurchase là 50% nên vô trễ tí cũng không sao.
Sau 10 ngày lại có 1 sản phẩm mới, nên có thể thu hút lượng người chơi sau mỗi 10 ngày, thôi thì cứ thử coi sao

Site này được post ở MMG hôm 15-11 và đang pre-launch được mấy pro supporter MMG để ý.
Chờ tình hình xem ntn rồi chiến.

Mình post link rồi, còn file hình thì úp len host chứ mình hết quota rồi, duoc có 8kB thoi
Tuy rằng là site invest share nhưng profit chỉ có 175% và tái đau tư 50% thì có thể cũng sống rất lâu. Giống site Quickcashads cũng là site invest share nhưng song duoc hơn 2 tháng.
Site này nếu k phải là cú lừa ngoạn mục thì sẽ là 1 site sống rất lâu. Hôm trước thì có thể gửi STP cho admin để nó upgrade giùm, bây giờ thì chỉ có mỗi Payza. Chờ có STP thì xem xét rồi chơi tiếp thoi

cậu tuyển ref thì phải có chế độ gì đó chứ @@
nghĩ sao mà ko có vậy trời

có chậm chân không đây ?:binhsua09:

Mình cũng k biết nên giới thiệu k, nhưng site này hi vọng là k chậm chân vì thấy nó hoành tráng quá, lần đầu tiên thấy dạng invest share nhưng bán sản phẩm thật nên hi vọng mọi người mua liên tục. Hơn nữa profit có 175% mà repurchase đến 50% nên site sẽ lãi chậm nhưng lâu dài, hi vọng là vậy.

@Mình RB 80% vì fee rút cao, với lại site mới ra nên chưa rõ ràng lắm

Đã reg
Username: hoangtieubao
có gì mong đc sếp chiếu cố cho

hi, mình thấy rồi. Site đang dần hoàn thiện nhưng vẫn chia lãi đều đều, ai thích mạo hiểm thì chơi sớm còn k thì từ từ chờ nó hoàn thiện rồi coi sao cũng được. Tuy rằng nó là invest share nhưng k phải mua share mà mua product, nên hi vọng nó sẽ sống lâu.

Site này thấy admin đầu tư để xây dựng site ít quá, ko SSL, dedicate server. Ko biết sau có update ko, chúc chủ thớt may mắn

mình đã lấy được 50% vốn và tiep tục tái đầu tư. Site đã lấy cong thanh toán để thêm STP vào, và bat đầu upload các product. Hi vọng sẽ là bước đột phá trong các site invest shares giong adsprofitrewards.

Site này mình thấy có Proof PZ ở trên MMG rồi. Nhiều pro đang chiến nó, mình nghèo chỉ hóng hớt thôi.

mới bị scam 300$ cho thằng autopilot. úp giùm bác, e ko dám chơi nữa

đệt thiệt....
site bắt dep min là 15$ mà giá product lại là 9$ @@
em chỉ có 12$ giờ tính sao .... :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680