Matrix AffiliaShare - Invest shares, đầu tư bằng PZ

Status
Not open for further replies.
đợi có STP đi, muốn chơi thì mình cho mượn ít mà chơi, PZ mình cũng cạn rồi. Với lại nếu site này tốt thì chơi trễ tí cũng k sao, sẽ là 1 site dài ngày. còn chơi bây giờ thì hơi mạo hiểm.

Có ai bán STP hoặc ex PZ hay LR sang STP thì pm yahoo em phát
bên more info có yahoo em đó @@!

Nó đã cho fund tiền bằng STP. Hi vọng toi nay sẽ có bước đột phá, mình mới lấy duoc 50% vốn

sau site adsprofitrewards thì site này là site invest share nhìn ngon nhất. Site adsprofitrewards thì đến giờ vẫn hoạt động, nó đang chia lãi cho members click 20 quảng cáo moi ngày

site này sao rồi
thớt cho mình chút thông tin
giờ còn chơi đc ko???

- - - Updated - - -

đang định dep 15 pz vào nó đây

site này sao rồi
thớt cho mình chút thông tin
giờ còn chơi đc ko???

- - - Updated - - -

đang định dep 15 pz vào nó đây

Có lẽ bỏ qua đi bạn, site này đang phát triển tốt tự dưng đợt Christmas này tụi staff nghỉ hết, làm site đứng luôn 1 thời gian nên giờ chơi là trễ rồi. Mình lấy được 80% vốn với tái đầu tư vài share, thôi chờ coi nó thế nào.

Thường qua khoảng giữa tháng 1 thì lại có vài site ngon ngon, giờ vẫn đìu hiu lắm :D

thể loại này khó nhai lắm :binhsua169:

khó nhai gì đau, ai chơi theo mình site này thì cũng lời ít hay nhiều thôi. Giờ cũng đâu khuyen khích mọi người chơi,chỉ có thấy nó chia lãi 1.5 - 2 usd 1 ngày, chỉ viec click 5 cái quảng cáo nên úp để mọi người vào click kiem tiền cafe.
Site này nó có lượng members rất lớn, nên tham gia vào may cái traffic exchange để tuyển ref rất tốt.

đã biết e nó lâu mà hk chuyên hk biết cách chơi thớt mún reg để lại cái yh

la liem kiem chac dc khong biet:binhsua25:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath