Ai bị limit pp thì bơi hết vào đây

Mấy thím kia đừng vội mừng =))
Em đây mấy ngày trc nhìn các bác bị limit ầm ầm cũng thầm nghĩ bụng "Số mình còn tốt!" Thế là mấy ngày sau cũng gặm nguyên quả mít ko tránh đc =))
Nó sẽ sờ đến hết thôi, VN ơi là VN :(
Vẫn hy vọng chứ bác, đừng đốn tim e chứ :confused:

Cười người hôm trước hôm sau người cười. SỐ nhọ vãi :D

Các bác trên đây hầu hết là có số má rồi, chứ không phải tự nhiên bị ăn mít thúi đâu

- Người thì tạo accounts nhiều lần
- Người thì giao dịch với exchangers, mua hoặc bán hoặc làm cả 2 việc này.
- Người thì rửa tiền còn khoe
- Người thì mua account PP của người khác
- Người thì chơi cheat với mấy cái site kiếm tiền (tớ nhận được hình chụp khoe kiếm trả trăm USD/ngày ở Yahoo)
- Người thì chưa chắc bị limited 180 days nhưng không biết cách gỡ cũng tự nhận limited 180 days

Còn lý do nào khác thì tớ không biết hết được tại có những câu chuyện phía sau hậu trường không ai biết (trừ chủ nhân account)

Mình vẫn chuyển tiền nhưng gd nào cũng có invoice. Toàn gd với các công ty ko gd cá nhân nên chả sợ :D

acc gỡ limited 3 lần đến lần thứ tư không qua được, bác sỹ phán : NGỎM RẦU

Âu shit, PP cũng ngỏm củ tỏi rồi, ae cho hỏi nó limite như mấy bác trên là 180 ngày ah, sau 180 ngày rút hay giao dịch đc ko nhẩy?

Mình vẫn chuyển tiền nhưng gd nào cũng có invoice. Toàn gd với các công ty ko gd cá nhân nên chả sợ :D
Nói thật hạn chế giao dịch tối đa với PP VN hoặc cự tuyệt là ổn nhất, PP VN chắc sau này sẽ giống Ấn Độ, PP Ấn không send lẫn nhau được

Giao dịch với exchanger là phạm luật rồi, đi account sớm muộn thôi

Why is my account access limited?
Your account access has been limited for the following reason(s):

• Mar 23, 2014: We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.

(Your case ID for this reason is PP-003-038-773-206.)

haiz còn 0.15 may mà chuyển qua http://www.yougetprofit.com/ chia tay với em luôn nha PP

PP bị khùng.....giờ nhờ người nhà veri thôi....éo unlimit là refund về cho người nhà luôn :((

sáng nay vưa nhận thêm 1 mail limit nữa đưa tổng số pp limit trong 2 ngay lên 10 con ... trong đó . 5 con 2009 còn 5 con 2010 giờ thì cang lâu ko còn quan trọng với pp nữa rồi .. và mình phát hiện ra 1 điều . các bác chú ý nhé .

khi log pp nhiều trên 1 máy .. và reset modem thì anh em nên nhớ log = GG nhé đừng chơi FF . cho dù delete cooker vẫn dính .. paypal nó check fase cái này dữ lắm mình đã test sáng nay và vừa log vào đã ăn mít ... bay gio minh vua thử lại cách của mình đã thành công .. cách này dành cho ai nhiều acc :D

Trừ mặt pp từ nay

thêm 1 cái nữa là ai có thói quen log pp từ điện thoại thì củng đừng dại nhé ., nếu sử dụng nhiều acc trên 1 acc thì ko nên log trên dt nhé .. dễ dính limit lắm nhá ;)) .......... hiện bây giờ là time nó check kinh lắm ! trùng cooker , orr ip nó cho đi ko cần biết đăng ký bnhiu lăm !

qua phân tích nóng thấy đợt bão này. nó chỉ càn quét những acc pp có gd chuyển tiền đi từ 2 tháng đổ về ko phân biệt unver - ver, log nhiều hay ko log acc lần nào trong vòng 2 tháng đều 180d...còn những acc chỉ nhận tiền và không chuyển đi thì sống nhăn răng unver - ver...tổng thiệt hại 16acc toàn acc 4-700gd ( ko log lần nào trong vòng 1 tháng rưỡi + ko có gd ..kể từ gd chuyển đi lần cuối... mà vẫn limit đều) :mad::(
Mình mới chuyển tiền từ mấy cái unver về acc ver để with được tuần,vẫn chưa thấy cái mail mít nào,hay nó mit mà chưa gửi mail nhỉ, âu shit

Mình mới chuyển tiền từ mấy cái unver về acc ver để with được tuần,vẫn chưa thấy cái mail mít nào,hay nó mit mà chưa gửi mail nhỉ, âu shit

mình chỉ nhận tiền và để yên . chỉ with về . xong nhận tiền ... thế vẫn limit như là nước đây này .. giờ éo biết nó muốn thề lào !

LIMIT vẫn nhận đc $ mà, nhưng ko chuyển đi được. Gioosng như $ bị đóng băng ấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week