ai bị thelast.namex SCAM vào đây giùm mình

Reactions
1,965
MR
0.001
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
trước tiên mình xin lỗi những ai bị scam bởi nick này
và yêu cầu các bạn ko giao dịch với nick này nữa
Những ai đã bị scam yêu cầu post proof đầy đủ vào đây cho mình
Mình ko muốn tiết lộ ng này là ai nhưng cũng có người biết rồi đó, có lý do riêng của mình
Ai bị scam post proof mình sẽ refund đầy đủ, mình chịu fee cho mọi giao dịch
Thân

:m020: thất vọng chưa :m068: Em lúc trước suýt bj scam tiền lẫn tình nè, refund cho em đi :m068:
Lo mà xử lý như nào chứ cứ refund thế à :-w

dính bao nhiu? Mình là mình ko tin ai nên mình ko bao giờ bị scam....lần 3 :D
Khổ bạn Quang , thằng khác ăn ốc rồi lại lật đật đi đổ vỏ giùm nó :( Mà nhìn cái chữ kí của em Ruby chỉ muốn đấm cho con bé 1 cái nằm im thôi :))

trong vòng 7 ngày nếu ko có ai post ở đây nữa thì mình sẽ ko chịu trách nhiệm refund nữa , proof mình muốn dc teamview để xem rõ ko chơi trò post ảnh
Pm yh quang_mahidol đẻ mình check
Nếu ko teamview được thì đừng nói gì với mình , ko cho mình team view thì mình có quyền ko tin tưởng ko refund
Thân

MK ngựa lại quen đường cũ
Bởi nó là cái bản tính khó dổi rồi
Cho cơ hội làm lại cuộc đời mà không muốn

Vậy mà bữa đó nó dám nhờ mình kêu chủ thớt http://mmo4me.com/showthread.php?47090-thelast-namex-Scam-or-Legit-

sent tiền cho nó trước
Nhưng làm gì có chuyện đó
Mình chỉ bảo kê cho ai thật sự mìn tin tưởng mà thôi
Quang bị lừa thật rồi
Cũng may mình chưa bị vì mới hứa zeek tuần này về sẽ cho nó một ít làm lại cuộc đời

Last edited by a moderator:
MK ngựa lại quen đường cũ
Bởi nó là cái bản tính khó dổi rồi
Cho cơ hội làm lại cuộc đời mà không muốn

Vậy mà bữa đó nó dám nhờ mình kêu chủ thớt http://mmo4me.com/showthread.php?47090-thelast-namex-Scam-or-Legit-

sent tiền cho nó trước
Nhưng làm gì có chuyện đó
Mình chỉ bảo kê cho ai thật sự mìn tin tưởng mà thôi
Ko biết em có đủ tin ko anh Già :)) thui ko spam nữa loãng topic mất :)

trong vòng 7 ngày nếu ko có ai post ở đây nữa thì mình sẽ ko chịu trách nhiệm refund nữa , proof mình muốn dc teamview để xem rõ ko chơi trò post ảnh
Pm yh quang_mahidol đẻ mình check
Nếu ko teamview được thì đừng nói gì với mình , ko cho mình team view thì mình có quyền ko tin tưởng ko refund
Thân
quang quân tử quá:m020:

Khổ bạn Quang , thằng khác ăn ốc rồi lại lật đật đi đổ vỏ giùm nó :( Mà nhìn cái chữ kí của em Ruby chỉ muốn đấm cho con bé 1 cái nằm im thôi :))
Thấy kute quá chịu hôn nỗi fải đấm chứ gì :">
Up cho scammer vào đọc, lo mà trả tiền lại cho Q gay ko là ta trù ta ém bùa cho sống ko ra chết :binhsua122:

Thấy kute quá chịu hôn nỗi fải đấm chứ gì :">
Up cho scammer vào đọc, lo mà trả tiền lại cho Q gay ko là ta trù ta ém bùa cho sống ko ra chết :binhsua122:

chị ruby cũa kao mà ém bùa là không qua nỗi con trăng này á:binhsua122:

Last edited by a moderator:
mình pay hết, chỉ bị scam dưới nick thelastname, trước topic này lập ra, còn sau đó mình ko chịu trách nhiệm

---------- Post added at 10:41 PM ---------- Previous post was at 10:31 PM ----------

đã refund 20LR cho prosperlong ứng với 400k
còn ai thì báo mình
sau 7 ngày mình sẽ ko chịu trách nhiệm
Thân

1 bài học đắt giá. Tin tưởng thật nhiều rồi thất vọng nhiều hơn haizzz :binhsua122:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week