SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

Sao mi chưa chết mà lên đây gọi tên thánh thế kia

mi còn sống sờ sờ đó ta sao chết đc :D. Nhìn cái comment kiểu con khỉ thì chắc là mi thôi :rolleyes:

Cám ơn tất cả anh em đã quan tâm giúp mình trong 2 ngày qua.
Mình bận chạy tới chạy lui để lo mấy thủ tục pháp lý nên ko comment hay post topic hỏi hay report mà nhờ chủ topic post hỏi dùm.
Nói chung 1 câu mình NGU nên mới bị như thế.
Còn hiện giờ mình cảm ơn tất cả anh em đã có lời ra vào & cám ơn nhất là cậu em "haiminh" đã post bài hỏi hộ mình trong khi mình ko online đc.
Còn ai đc lợi gì thì anh em đọc sơ cũng biết hết rồi.
Do có nhiều cái chủ thớt nhiệt tình giúp mình quá nên bị anh em hiểu lầm là này nọ.
Các câu hỏi anh em thắc mắc mình sẽ trả lời trong 1,2 ngày tới nha.
Mong anh em hiểu cho mình & chủ thớt khi mất 1 số $ lớn mà post lủng củn như thế.

Mình sẽ cung cấp nội dung hoàn chỉnh trong 1-2 ngày tới.

Mong anh em đừng nói qua lại mà làm mất hoà khí tình cảm anh em 4rum với nhau.

Anh em có cao kiến gì cứ post giúp mình nha.

Cám ơn tất cả anh em 4rum & haiminh.

Cám ơn tất cả anh em đã quan tâm giúp mình trong 2 ngày qua.
Mình bận chạy tới chạy lui để lo mấy thủ tục pháp lý nên ko comment hay post topic hỏi hay report mà nhờ chủ topic post hỏi dùm.
Nói chung 1 câu mình NGU nên mới bị như thế.
Còn hiện giờ mình cảm ơn tất cả anh em đã có lời ra vào & cám ơn nhất là cậu em "haiminh" đã post bài hỏi hộ mình trong khi mình ko online đc.
Còn ai đc lợi gì thì anh em đọc sơ cũng biết hết rồi.
Do có nhiều cái chủ thớt nhiệt tình giúp mình quá nên bị anh em hiểu lầm là này nọ.
Các câu hỏi anh em thắc mắc mình sẽ trả lời trong 1,2 ngày tới nha.
Mong anh em hiểu cho mình & chủ thớt khi mất 1 số $ lớn mà post lủng củn như thế.

Mình sẽ cung cấp nội dung hoàn chỉnh trong 1-2 ngày tới.

Mong anh em đừng nói qua lại mà làm mất hoà khí tình cảm anh em 4rum với nhau.

Anh em có cao kiến gì cứ post giúp mình nha.

Cám ơn tất cả anh em 4rum & haiminh.

:( chỉ 1 câu: chia buồn

:) Chúc mau lấy lại được tiền

:D Có dịp hẹn nhau thông phát:D

mệt đi ngủ thôi,chán cái thế giới ảo,và mong 1 ngày t gặp thằng scamer,t hữa sẽ ko làm ji nó chỉ cười vào mặt nó và nói 1 câu,mầy khá lắm,tiền mồ hôi nc mắt người ta m chỉ ngồi bấm chuột,m lấy đi của họ cái này m sẽ mất 100 lần,luật nhân quả có đó,lúc trước t ko tin nhưng t chứng kiến nhiều ng r,m hãy đợi đấy,thằng khốn, nạn,

P/s là mình mua PM để chạy quảng cáo chứ ko chơi PV hay Dig nha anh em nên đừng hiểu nhầm chủ thớt xúi mình đầu tư PV.
Vì anh em cũng thấy PV 31/12 đã chuyển thành share bên MTV, còn Dig server off liên tục ai mà dám chơi.

Cám ơn anh em rất nhiều. Mong anh em có cao kiến cho mình vài lời vàng ngọc để mình sửa sai cái NGU này nhé :(.

lúc scam,anh tính cầm xe cầm láp chơi pv để lấy lại vốn lại tiền để đủ trả nợ mấy ng ko bik ji hết,đời ko bik ji cứ làm xồn xồn lên

P/s là mình mua PM để chạy quảng cáo chứ ko chơi PV hay Dig nha anh em nên đừng hiểu nhầm chủ thớt xúi mình đầu tư PV.
Vì anh em cũng thấy PV 31/12 đã chuyển thành share bên MTV, còn Dig server off liên tục ai mà dám chơi.

Cám ơn anh em rất nhiều. Mong anh em có cao kiến cho mình vài lời vàng ngọc để mình sửa sai cái NGU này nhé :(.
do bạn cả mà ra thôi :) gd 40tr cứ như 40k VND ấy haiz
lúc scam,anh tính cầm xe cầm láp chơi pv để lấy lại vốn lại tiền để đủ trả nợ mấy ng ko bik ji hết,đời ko bik ji cứ làm xồn xồn lên
cũng 1 câu cũ đến cả ng cho ông ý vay tiền k còn tin ông ý làm sao a-e onl tin đc, mình nói phũ thật nhưng cũng muốn tốt cho cả bản lẫn ông ý thôi, khi nào CA điều tra ko ra và ông ý khó khăn thì hãy lên đây làm 1 cái topic bảo đảm sẽ có a-e giúp " đường nhiên phải có ng xác minh thông tin trước " còn giờ CA đang thụ lý chuyện chưa đi đến đâu mà đã muốn làm topic nhờ a-e giúp thì mình bảo đảm sẽ bị phản tác dụng . MMO này ng nhiều tốt thật nhưng a-e ai cũng có 1 tâm lý k mún bị lợi dụng và lừa nên sẽ rất cảnh giác đôi khi cảnh giác quá mức cần thiết :D

cũng 1 câu cũ đến cả ng cho ông ý vay tiền k còn tin ông ý làm sao a-e onl tin đc, mình nói phũ thật nhưng cũng muốn tốt cho cả bản lẫn ông ý thôi, khi nào CA điều tra ko ra và ông ý khó khăn thì hãy lên đây làm 1 cái topic bảo đảm sẽ có a-e giúp " đường nhiên phải có ng xác minh thông tin trước " còn giờ CA đang thụ lý chuyện chưa đi đến đâu mà đã muốn làm topic nhờ a-e giúp thì mình bảo đảm sẽ bị phản tác dụng . MMO này ng nhiều tốt thật nhưng a-e ai cũng có 1 tâm lý k mún bị lợi dụng và lừa nên sẽ rất cảnh giác đôi khi cảnh giác quá mức cần thiết :D

cảm ơn bác cho lời khuyên z nên thôi từ h im lặng,đợi CA Điều tra rồi up lên mọi người bik nha

Chủ topic cho mình hỏi cái làm sao scammer biết yahoo của bị hại mà pm trước vậy
thánh hiển linh đây rồi :D
nạn nhân pm ex xong sau đó ex off rồi scamer pm đến :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week