SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

chả ol mấy hôm , có tình hình gì mới chưa ak :D :D

Theo mình nghĩ thì chủ thớt haiminh chỉ muốn giúp và nhiệt tình quá thôi các bạn à. các bạn đừng nghi ngờ lòng tốt của haiminh.
Mình đang mệt mỏi lắm, mấy hôm nay cũng mất ngủ nữa. chán lắm rồi, mình có nhờ anh Shin cho rút tiền bảo hiểm luôn rồi, không làm EX nữa, mình mệt mỏi quá. làm EX kiếm không được bao nhiêu mà toàn bị tùm lum chuyện rồi càng bị mất tiền. Đợt này nghỉ không làm nữa về nhà tập trung kinh doanh hải sản.
Mình chỉ mong là thằng Scam ra đầu thú để được khoan hồng chứ CA vào điều tra là sẽ ra thôi.
Mình cũng mong công an điều tra ra sớm và MrNamMo được lấy lại tiền.
Sống mà phiền não vậy mệt lắm rồi.

bạn haiminh đọc cmt này có thấy nhột ko . ko phải ai cũng trẻ trâu + sồn sồn như bạn đâu . nhắm vào người ta cho lắm vào , nhưng người ta vẫn ko thèm chấp bạn đây nè . thằng trẻ trâu !

vụ này vẫn chưa xong à @@!

chắc giải quyết êm đẹp rồi và mọi chuyện lại đi đâu vào đấy , close topic :D

Theo mình nghĩ thì chủ thớt haiminh chỉ muốn giúp và nhiệt tình quá thôi các bạn à. các bạn đừng nghi ngờ lòng tốt của haiminh.
Mình đang mệt mỏi lắm, mấy hôm nay cũng mất ngủ nữa. chán lắm rồi, mình có nhờ anh Shin cho rút tiền bảo hiểm luôn rồi, không làm EX nữa, mình mệt mỏi quá. làm EX kiếm không được bao nhiêu mà toàn bị tùm lum chuyện rồi càng bị mất tiền. Đợt này nghỉ không làm nữa về nhà tập trung kinh doanh hải sản.
Mình chỉ mong là thằng Scam ra đầu thú để được khoan hồng chứ CA vào điều tra là sẽ ra thôi.
Mình cũng mong công an điều tra ra sớm và MrNamMo được lấy lại tiền.
Sống mà phiền não vậy mệt lắm rồi.
tội cho ông thật nhưng ông lở phát ngôn 1 câu ko ra gì đúng là VL, dù thằng scam có ra nhưng tui sợ ông cũng ảnh hưởng ko ít thì nhiều, còn bên kia củ chuối k điều tra ra đc thằng scam thì ông quá nhọ là phải lãnh đủ :(

xác nhận haiminh là người tốt , vì hơi nhiệt tình thái quá 1 chút nên anh em hiểu lầm bạn ấy . Scamer thì chắc chắn bị bắt rồi chạy đâu cho thoát , vấn đề là trước tết hay sau tết thôi .
tốt hay ko tui chả biết, chỉ biết ông ta cố tình clone tung hứng lừa a-e MMO thôi :) như vậy chả khác gì scam đâu :D lợi dụng mọi ng

tốt hay ko tui chả biết, chỉ biết ông ta cố tình clone tung hứng lừa a-e MMO thôi :) như vậy chả khác gì scam đâu :D lợi dụng mọi ng
không phải clone mà là a e chúng p với mình thôi,và mình cũng đã gửi inbox mod rồi,tùy bạn ngihx z,mình chỉ muốn mọi ng giúp a ấy và mình cũng đả hói ý anh ấy,và a ấy ko đồng ý nên mình cũng đã nói a ấy ko cần,còn bạn nghĩ sao nghjix mình chỉ nói lần này là lần cuối trên topic này,mình chả quan tâm nữa,mọi việc CẢ lô rồi,và mình học đc bài học là mình quá nhiềuchuyênj dẫn đến hại cái thân mình,

không phải clone mà là a e chúng p với mình thôi,và mình cũng đã gửi inbox mod rồi,tùy bạn ngihx z,mình chỉ muốn mọi ng giúp a ấy và mình cũng đả hói ý anh ấy,và a ấy ko đồng ý nên mình cũng đã nói a ấy ko cần,còn bạn nghĩ sao nghjix mình chỉ nói lần này là lần cuối trên topic này,mình chả quan tâm nữa,mọi việc CẢ lô rồi,và mình học đc bài học là mình quá nhiềuchuyênj dẫn đến hại cái thân mình,
show proof bạn cùng phòng là đc unban đấy, để còn up topic nữa chứ :rolleyes::rolleyes:

vẫn câu củ giúp 1 ng lừa cả 1 4rum ah :), đêm hôm đó tui đã cố nói cho ông hiểu nhưng ông xem nó chẳng ra gì @@ ông tưởng MMO này toàn ngu để ko nhận ra đc điều đó sao ?

vẫn câu củ giúp 1 ng lừa cả 1 4rum ah :), đêm hôm đó tui đã cố nói cho ông hiểu nhưng ông xem nó chẳng ra gì @@ ông tưởng MMO này toàn ngu để ko nhận ra đc điều đó sao ?

toàn thấy mấy thím hăng say cãi nhau kinh , em cũng lượn ra khỏi cái topic này đầy , 3` 8

vẫn chưa thấy tin tức của scamer nhỉ , biết bank nó luôn rồi mà vẫn chưa lôi cổ nó ra được sao
ai nói biết bank luôn hả bác ? bác hóng chuyện kì vậy bank đc pub lên đây là bank của ex chứ phải của thằng scam đâu @@

ai nói biết bank luôn hả bác ? bác hóng chuyện kì vậy bank đc pub lên đây là bank của ex chứ phải của thằng scam đâu @@
đâu bank của bác EX là khác , các giao dịch của thằng scamer với bác ấy có sử dụng bank hay sao ấy , dài quá đọc ở trang mấy ko nhớ , hại não thật

đâu bank của bác EX là khác , các giao dịch của thằng scamer với bác ấy có sử dụng bank hay sao ấy , dài quá đọc ở trang mấy ko nhớ , hại não thật
bank đang nằm trên tit là của EX, thằng scam nhận MB thì bank gì mà bank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week