SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

Đọc đi đọc lại cũng chưa hiểu @haiminh tự tạo nick clone kêu gọi ủng hộ đồng chí @MrNamMo này. 1 nick nói là sẽ giúp 500$ và 1 nick kêu gửi cho nạn nhân vài chục $. Nói hoàn cảnh đáng thương vậy mà k ai giúp sao. Mục đích của chú @haiminh là gì? Một dạng ăn xin online à? Thấy mục đích thấp hèn quá.

Đọc đi đọc lại cũng chưa hiểu @haiminh tự tạo nick clone kêu gọi ủng hộ đồng chí @MrNamMo này. 1 nick nói là sẽ giúp 500$ và 1 nick kêu gửi cho nạn nhân vài chục $. Nói hoàn cảnh đáng thương vậy mà k ai giúp sao. Mục đích của chú @haiminh là gì? Một dạng ăn xin online à? Thấy mục đích thấp hèn quá.
nó tưởng mọi ng ai cũng ngu + sồn sồn như nó

ăn xin cái đầu anh á,e muốn mọi g giúp thôi,híc e có rủ mọi ng đi xuống nhà a đó,tại em hiền quá e tốt quá nên ai cũng nghi hé hé,tại ng theo phật nó z đó a
nam mô a di đà phật.:D:D:D:D:p:p:p:p:p

ăn xin cái đầu anh á,e muốn mọi g giúp thôi,híc e có rủ mọi ng đi xuống nhà a đó,tại em hiền quá e tốt quá nên ai cũng nghi hé hé,tại ng theo phật nó z đó a
vào đọc cmt mà đọc cmt bác chết cười quá .. chắc mới ra đời @@ .. MMO nhiều cáo lắm bác ơi

vào đọc cmt mà đọc cmt bác chết cười quá .. chắc mới ra đời @@ .. MMO nhiều cáo lắm bác ơi
dạ em còn nhỏ anh ạ,bị dìm từ a-z từ vụ này,mà thôi kệ,đời mà hãy cho đi rồi nhận lại,từ vụ này 1 số mod nhắc nhở em rồi,trên này thì ác liệt lắm nhiều vụ lắm,kể 1 số chi tiêt,và e cũng hiểu sao mấy vụ scam ít có những anh mod adm hay smod ghé vào,hì càm ơn a vì cmt của a
đọc xong cmt a em cũng mừng víu tay víu chân,

Đừng lấy Phật ra để mà nói như thế bạn ơi, thất đức lắm ! Bạn xin ai có cho thì cho, nhưng đừng nói bạn tu này tu nọ, ko ai thích nghe điều đó đâu !

thấy ko tui k nói gì mà a-e cũng nói ông thấy ko thế mà cứ theo tui mà ăn vạ :D

bác có thành kiến thì cũng vừa thôi :D thừa nhận haiminh lúc kêu mọi người đóng góp cũng quá đáng,clone tung hứng,nhưng cũng vì ông anh kia thôi,anh kia ko đồng ý thì cũng đâu có post nữa,bác có thành kiến để bụng thì ra ở với dế đi cho dễ sống :D

Phật cái tật *** ta ko theo phật nhưng cũng biết thế nào là gian dối ! Thế mi theo phật phật ko nói mi làm ăn chân chính à :)

Thằng này mà ở Đà Nẵng chắc cho vào trại rùi. Vì một thành phố không ăn xin.
1 thành phố không ăn xin nhưng chắc nổi tiếng về scamer trên mmo :p:p hoho bao nhiêu vụ scamer toàn thấy info đà nẵng :) 1 kiểu ăn xin khác người chăng :eek::eek:

Nhìn chung thì xin tiền giúp người là 1 việc làm tốt nhưng do thiếu hiểu biết dẫn đến clone nick tung hứng thớt đã bị ae ném đá k thương tiếc,đây cũng là bài học cho thớt vì clone tung hứng như thế sẽ khiến mn nghi ngờ thay vì quyên góp tiền sẽ quyên góp gạch đá xây nhà cho thớt=>>k giúp đc ai mà mình lại. ăn gạch
Về nạn nhân scam thì chúc mừng anh đã lấy lại đc tiền,bh Ca họ điều tra xong a post info scam lên cho ae biết vs nek:D

@MrNamMo Thế tổng thiệt hại cho công an là bao nhiêu thế. Để anh em còn biết đường tính toán thiệt hại khi gặp scam. Thấy hoà vốn trở lên là quất cho nó xuân này con ứ về luôn.

Hỏi cái này phải PM, thường 30-40% :D. Chứ hỏi thẳng thế chả ai dám trả lời public.

@MrNamMo Thế tổng thiệt hại cho công an là bao nhiêu thế. Để anh em còn biết đường tính toán thiệt hại khi gặp scam. Thấy hoà vốn trở lên là quất cho nó xuân này con ứ về luôn.
cả nội dung và KQ ra sao ổng còn ko dám nói mà ông hỏi thế này cho tiền ổng cũng chả dám nói =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week