SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

CA mà điều tra ex thì tất cả các giao dịch liên quan đến ex có khi nào bị điều tra hết ko. Mời hết anh em giao dịch vs ex lên đồn thì làm sao ta :((

CA nó ko đụng vào thì thôi, còn nếu nó làm thật thì ko đơn giản như thế đâu bạn, exchanger sẽ phải trả lời rõ ràng và hợp logic cuối cùng số tiền 40tr kia đã đi đâu, nếu ko trả lời rõ ràng được thì nó chẳng vật ra lấy lại cho bằng hết ấy chứ. Thậm chí nếu ko trả lời được rõ ràng mà cứ ú a ú ớ mấy cái tiền ảo với tiền thật có khi lại còn mệt nữa chứ không chỉ mất tiền là xong đâu.
dù tl đc cũng bị 1 số cái ko hay vì mua bán ngoại tệ :)

CA mà điều tra ex thì tất cả các giao dịch liên quan đến ex có khi nào bị điều tra hết ko. Mời hết anh em giao dịch vs ex lên đồn thì làm sao ta :((
lên chơi tập 2 chứ sao =)) a-e MMO cũng quen rồi mà bị 1 vụ shoplr rồi giờ tiếp cũng đâu sao =))

lên chơi tập 2 chứ sao =)) a-e MMO cũng quen rồi mà bị 1 vụ shoplr rồi giờ tiếp cũng đâu sao =))
tui éo hiểu chỗ là tay này lại chuyên lấy nick của ex đi lừa bao người,trong khi đó ex lại ko để info bank sdt jhi cả chỉ yahoo,cái này cũng hay,biết đâu bất ngờ,

2 bác nhiều chuyện quá nha:oops::mad:
=)) dự từ topic này sẽ có nhiều a-e đi uống trà kaka nhờ ông với ông anh ông cả đấy =))
Thôi núp lùm xem fim đây a-e chém vui có gì cập nhật cho tui hóng nhé :D

Dự đoán vụ này sẽ giải quyết như sau:

+ CA vào cuộc tìm thấy SCAM và nó sẽ được gia nhập đội quân Juventus và ăn tết sớm trong tù
+ CA ko thể tìm được manh mối nào về SCAM, exchange sẽ là người lãnh đủ trách nhiệm, phải bồi thường thiệt hại cho nạn nhân, ngoài ra còn phải bị xử lý hành chính về tiền ảo

Tóm lại nói thế nào vụ này Exchange sai rồi, làm Exchange mà giao dịch ko có cẩn thận tý nào, ko check memo ở lần thứ 1, còn ở lần thứ 2 đã biết memo ghi MrNamMo2 trong khi ng giao dịch ko liên quan gì tới cái đó mà ko phát hiện ra nghi vấn vẫn tiếp tục send tiền. Nói thật là Exchange vụ này thấy dễ bị SCAM dắt mũi, ko thể phủ bỏ trách nhiệm cho nạn nhân. Vì nạn thân đã nói là Newbie, mình là Exchange mà giao dịch như thế thì có khác gì Newbie đâu

bạn chơi mmo4 2 3 năm rồi mà nói câu như trẻ lên 3 ấy,chả cần biết ji quy luật mà tính,luật ai nhận tiền cuối chùng chiệu 100%,are you ok.,ý kiến ji thì bạn lên phường nhá,minhg lập topic,1 là để anh em tránh nạn gd như thế này 2 là tìm hiểu thông tin của scmaer,3 là để cho các scamer thấy là vụ này sẽ giải quyết a-z,không đơn giản như các bạn nghồi đây mà coment đâu,khi lên công an nó nói chuyện thì lúc đó sẽ biết như thế nào,

Nói người khác thì nên coi lại mình đi. Từ cái cách viết topic, tới comment, đến câu chữ như cái thằng trẻ trâu.
Ko biết mấy bác thấy thế nào chứ em thấy cái thằng thớt viết topic này như hiếp dâm thị giác người khác vậy, đọc mỏi cả mắt.
Đề nghị về học lại VNI, Telex với lại tiếng Việt dùm cái. Tiếng Việt đẹp bao nhiêu mà vào tay mấy thằng này thì thôi rồi.
Em xin nhận gạch đá ạ :D

Nói người khác thì nên coi lại mình đi. Từ cái cách viết topic, tới comment, đến câu chữ như cái thằng trẻ trâu.
Ko biết mấy bác thấy thế nào chứ em thấy cái thằng thớt viết topic này như hiếp dâm thị giác người khác vậy, đọc mỏi cả mắt.
Đề nghị về học lại VNI, Telex với lại tiếng Việt dùm cái. Tiếng Việt đẹp bao nhiêu mà vào tay mấy thằng này thì thôi rồi.
bác k thích đọc có thể im lặng và đi ra để người khác hóng

mỗi ng 1 ý bạn k thích thì k xem việc gì xoắn nhỉ :)

con người ta á,trước khi đánh giá người khác thì hãy biết về họ bác nhá,vì trong lúc đó,ông anh đang ở bank,cần gấp 1 số thông tin,mình thì hồi h ko có lập topic này nên hơi bị víu,đăng hình thì chưa có poof,nên từ từ mìh sửa còn chủ đề thì bó tay,anti vừa thôi bác ạ,
bác k thích đọc có thể im lặng và đi ra để người khác hóng
thôi kệ đi bạn,h cái chính là khi nào anh scamer lên chuyển động 24h

=)) dự từ topic này sẽ có nhiều a-e đi uống trà kaka nhờ ông với ông anh ông cả đấy =))
Thôi núp lùm xem fim đây a-e chém vui có gì cập nhật cho tui hóng nhé :D
hì hì dc mời lên gặp CA là 1 vinh dự,các bác chắc gì mjuoon mà được gặp các anh đó,nói chứ công an họ cũng như mình thôi,cũng là con người,đừng làm việc ji phạm pháp là dc,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week