ai biết cách tự mình veri passport Webmoney hướng dẫn giúp em với!

vutraclinh

Banned
Reactions
131
MR
0.000
Xin chào !

Hiện là mình muốn veri passport webmoney ( mình xài mini ) để with về bank VN. Ở 4rum có ai đã từng veri = tay ko nhờ người khác thì hướng dẫn giúp mình với. Thấy có ng` nói là cần passport, có thể nhờ bên Webmoney VN veri dùm nhưng phí cao quá, em làm cạp ngày chỉ đc ít tiền nên ko dám nhờ :(

Chân thành cám ơn !

nhờ web VN fee 25$, nếu nó nói 50$ thì nhắc cho nó, kẻo nó tưởng mình ko biết j nó bịp đó. mà rút về bank làm j tổ bị thiệt, fee nìu lắm

Chủ topic cho hỏi ké 1 câu nhé .

Hôm trước acc mình bị limit daily nên có cài lại cái trust gì đó để gỡ limit daily monthly. Giờ log vào acc trên web qua mini không thấy ví nào hết. Vào classic thì vẫn thấy bình thường, đây là lỗi gì ai giúp với . Thanks

cậu nên verify qua Webmoney VN vì tự làm thì công chuẩn bị tài liệu, phí gửi qua nước ngoài,... rất mất thời gian và cũng ko đảm bảo là sẽ thành công.

Chủ topic cho hỏi ké 1 câu nhé .

Hôm trước acc mình bị limit daily nên có cài lại cái trust gì đó để gỡ limit daily monthly. Giờ log vào acc trên web qua mini không thấy ví nào hết. Vào classic thì vẫn thấy bình thường, đây là lỗi gì ai giúp với . Thanks
Cái này mình bị rồi. Có phải cậu tạo pure trên classic rồi vào mini không có đúng không. Mình bị và làm được để nó có trên mini rồi, rất là đơn giản :D

share đi bạn ơi . Mình cũng đang gặp tình trạng này :( .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week