Ask Ai biết chạy BS trên máy ảo ko?

ongkute

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Ai biết ko ạ. Chạy trên máy ảo vỉrtualbox hoặc vmwave. Cần những gì để chạy được vậy các bạn . Thanks m.n đóng góp giúp đỡ

máy bạn cấu hình như thế nào, chụp hình lên đi, cảm thấy gánh nỗi mình làm cho
mình chưa có. có máy cùi thui. nhưng tính mua 1 cái PC ngon ngon xài. chạy dc vài máy ảo thì tốt quá. mà nge bảo chạy ko dc BS trên máy ảo. k bít máy tính tn mới chạy dc bạn nhỉ

z ak. cứ tưởng phải cân j đó nữa @@. máy cậu cấu hình thế nào vậy
đây cậu

Gỡ bản 8 ra nhét bản 9 vào cài lại

Ai biết ko ạ. Chạy trên máy ảo vỉrtualbox hoặc vmwave. Cần những gì để chạy được vậy các bạn . Thanks m.n đóng góp giúp đỡ
Build 1 PC tầm 5,2 triệu (nếu ở HCM hoặc HN) hàng mới 90-100% (PC, main, ram còn bảo hành cỡ 2 năm, HDD, ram còn bảo hành cỡ 36 tháng) là có thể chiến được 6 BS chạy cùng lúc.
Đang chạy và sắp tới mở dịch vụ RRS android nè.

Build 1 PC tầm 5,2 triệu (nếu ở HCM hoặc HN) hàng mới 90-100% (PC, main, ram còn bảo hành cỡ 2 năm, HDD, ram còn bảo hành cỡ 36 tháng) là có thể chiến được 6 BS chạy cùng lúc.
Đang chạy và sắp tới mở dịch vụ RRS android nè.
thánh cmnr. có thể chỉ giáo chút được không bác :(

PS: chip e3 ram 16gb chắc cũng chạy được khối đấy nhỉ @@

thánh cmnr. có thể chỉ giáo chút được không bác :(

PS: chip e3 ram 16gb chắc cũng chạy được khối đấy nhỉ @@

Cấu hình đó chuẩn 6bs lead được.

Cấu hình đó chuẩn 6bs lead được.
sao ít vậy bác, em đang chạy 8 cái :confused: thêm ram có chạy được nhiều hơn không bác, con e3 này mạnh hơn con i5 kia một mớ mà

8 cái cũng được vì ram đang thừa, nhưng sợ CPU ko đủ để chạy đồng thời 8 con/lúc. Tuy nhiên nếu app ở trong bs nhẹ thì cũng chạy được hết có điều ko mượt như 1 bs/1pc thôi.
Con e3 thím nói có phải ý là con Core i3 ko? hay xeon

8 cái cũng được vì ram đang thừa, nhưng sợ CPU ko đủ để chạy đồng thời 8 con/lúc. Tuy nhiên nếu app ở trong bs nhẹ thì cũng chạy được hết có điều ko mượt như 1 bs/1pc thôi.
Con e3 thím nói có phải ý là con Core i3 ko? hay xeon
xeon e3 1231v3 bác ơi. con này mạnh hơn con i5 trên kia nhiều mà :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week