ai biết cheat thì giúp mình với nha

thaihoapro95

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
bởi vì sao mà mình không tuyển ref. bởi vì site của mình đang up admin nó không cho hiên danh sách ref bằng chữ cái la tinh (tên ref) mà thay vào đó là môt dãy mã . ví dụ tên ref là thaihoa95 thì trong danh sach ref la US6548A .
chínhvif vậy mình rất khó quản li để bn cung như RB. vì vậy minh cần 3 người biết cheat vào cheat hộ minh. mỗi ngày 50 acc.( cheat vao ngày 20 và trước 3h ngày 24)
site đk : http://www.bigeurobux.com/pages/login
bn 0.025/acc/1lan click.
nếu ít minh có thể thêm.
nhanh nhanh nào các bac ơi.

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 03:16 PM ----------

mình nhầm. link đk đây nè http://www.bigeurobux.com/?ref=thaihoapro95

---------- Post added at 03:18 PM ---------- Previous post was at 03:17 PM ----------

có gì liên hẹ với mình qua YH: changbabymilo_vn2010

Cheat cho lắm vào đến lúc nó backlist và ban hết ip vn thì ai chịu thiệt ngoài những người kick tay điều đặn

nói với các bạn rằng. đàu tử với số tiền lớn. ko tuyển đc ref thì khi nao mà gỡ lại vốn đây. tui chi muốn gỡ lại vốn thôi. gỡ đc thi t k cheat nữa

---------- Post added at 03:30 PM ---------- Previous post was at 03:29 PM ----------

Xin lỗi tình yêu thằng này cam rồi nhé :)
chưa đâu bạn ơi. bằng chứng bạn

nói với các bạn rằng. đàu tử với số tiền lớn. ko tuyển đc ref thì khi nao mà gỡ lại vốn đây. tui chi muốn gỡ lại vốn thôi. gỡ đc thi t k cheat nữa

---------- Post added at 03:30 PM ---------- Previous post was at 03:29 PM ----------

chưa đâu bạn ơi. bằng chứng bạn
Bạn còn non quá :) không những bigearnbux mà cả jroxbux cũng đã scam nhé!
Chúc bạn kiếm được nhiều $ nhé !!

Gian lận
Nghĩa là lách luật ấy :D
Chơi gian lận, vi phạm T.O.S của nó :D
mình hỉu chứ. cheat đây chưa chắc la dung IP viêt nam. nếu có người nhận cheat thi minh chỉ chấp nhận khi họ chheat băng socks. với các Ip của nc ngoài

---------- Post added at 03:34 PM ---------- Previous post was at 03:33 PM ----------

Bạn còn non quá :) không những bigearnbux mà cả jroxbux cũng đã scam nhé!
Chúc bạn kiếm được nhiều $ nhé !!
ủa tui đâu cheat bigearnbux mà tiu cheat bigeurobux mong bạn đọc kĩ trước khi trả lới nha.

Gian lận
Nghĩa là lách luật ấy :D
Chơi gian lận, vi phạm T.O.S của nó :D
Gian lận khác lách luật.
Gian lận > Làm 1 chuyện xấu mà bị cấm trong TOS
Lách luật > Dựa vào kẽ hở của TOS để chuộc lợi cá nhân.

Luật nó ban ra rất chặt chẽ rằng : Cấm cheat !
Ấy nhưng dân ta vì 1 2 ngàn đồng hay có lẽ không hiểu tiếng Anh cho nên dùng "tun" cheat ầm ầm !

ko bít có chới trang này ko chứ em mới cashout xong. thằng này là bigeurobux không phải bigearnbux nhé bác nhìn cho kỹ 1 tý :))
Ooi sory very sory mà sao chơi thằng ít ads 0.01$ thế không nhâm mấy thằng 11goldbux với bũultimate 1 ngày 4-5 ads 0.01$ mà....

Ooi sory very sory mà sao chơi thằng ít ads 0.01$ thế không nhâm mấy thằng 11goldbux với bũultimate 1 ngày 4-5 ads 0.01$ mà....
hì nhưng thằng này nó tính bằng euro nên cũng nhìu hơn mấy trang kia :p.thằng buxultimate thì hok bít nó sắp scam hay sao mà peding 5$ của mình 3 ngảy rùi hok chịu trả :((.11goldbux thì scam theo kiểu fee 90% :-ss

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week