ai biết lỗi youtube này là lỗi gì không

Reactions
1,612
MR
3.040
Mấy cậu chẳng biết gì. Nếu kênh trên mail đó chết thì thường đang nhập nó sẽ chuyển đến link này. https://support.google.com/youtube/answer/2802168?hl=vi

Còn kênh của thớt hoàn toàn bình thường, còn sống nguyên. Chính mình đã tự tay check và ko thể biết nguyên nhân là gì

Còn kênh này thì ngoài sp cho google ra thì ko có cách chữa.

Kênh bị google tạm ngưng cũng ko phải kênh chính mà chỉ là kênh phụ.Thớt bảo ko biết ai add vào. Theo như thường lệ thì kênh chính die ta có thể vào google+ để chuyển chủ sở hữu của kênh phụ sang mail khác nhưng đây là 1 kênh phụ bị tạm ngưng và đã bị xóa của google+

thanhba

Verified
Reactions
220
MR
0.123
đúng rồi bác . nhưng mà đau cái là em ko biết cái mail cũ đã tạo kênh là cái mail nào . vì cái kênh đó đek phải của em . :eek: vào google + thấy mình có quản lý cái trang đó . mà nó bị die rồi nên mình ko vào đc kênh chính của mình :confused:
thì dùng G+ để tách kênh đó ra, tạo mật khẩu mới và dùng tài khoản G+ để đăng nhập

ruaconnkd020

Junior
Reactions
55
MR
0.000
thì dùng G+ để tách kênh đó ra, tạo mật khẩu mới và dùng tài khoản G+ để đăng nhập
bác cao tay chỉ giúp em với . vấn đề là em chỉ là người quản lý và không phải là chủ của cái trang đó . làm sao để tách được cái kênh đó ra như bác nói

chưa thấy gì bác
mail này bị chết mất kênh phụ, thường thì chết kênh phụ chẳng liên quan đến việc login vào youtube. Nhưng hình như lúc trước mỗi lần đăng nhập vào youtube cậu vô tình để nó làm kênh mặc định mỗi lần đăng nhập.

Thường thì có thể vào google+ để xóa nó đi nhưng cái google+ đó đã bị google nó quét luôn 1 thể. Nhưng mà nó ko mất hẳn mà y hiệt cái kênh chết của ytb vậy. Vậy nên ko thể xóa. Chỉ có cách gửi mail để google nó khôi phục lại cái google+ đó. Tiếp đó xóa nó đi thì mới login vào được ytb

mail này bị chết mất kênh phụ, thường thì chết kênh phụ chẳng liên quan đến việc login vào youtube. Nhưng hình như lúc trước mỗi lần đăng nhập vào youtube cậu vô tình để nó làm kênh mặc định mỗi lần đăng nhập.

Thường thì có thể vào google+ để xóa nó đi nhưng cái google+ đó đã bị google nó quét luôn 1 thể. Nhưng mà nó ko mất hẳn mà y hiệt cái kênh chết của ytb vậy. Vậy nên ko thể xóa. Chỉ có cách gửi mail để google nó khôi phục lại cái google+ đó. Tiếp đó xóa nó đi thì mới login vào được ytb
bác cho em cái địa chỉ mail của support gôgle cái

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member
anhnhienxanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week