Ai biết reg acc FaceBook mà ko cần veri phone ko nhỉ

hanhsl

Senior
Reactions
185
MR
0.008
tình hình là mình reg face toàn phải veri phone nhưng điền số đt mình vào mà cũng ko đc. Ai biết reg ko cần veri phone giúp mình với. Thanks.

Tiện , nếu ai có acc fb ko dùng thì cho mình xin nha. send inbox cho mình nha thanks.

---------- Post added at 11:25 AM ---------- Previous post was at 10:59 AM ----------

tình hình là mình reg face toàn phải veri phone nhưng điền số đt mình vào mà cũng ko đc. Ai biết reg ko cần veri phone giúp mình với. Thanks.

Tiện , nếu ai có acc fb ko dùng thì cho mình xin nha. send inbox cho mình nha thanks.
ai bít giúp mình cái nèo

Reg facebook, khi veri phone thì phải dùng sim vina hoặc mobi, dùng sim viettel nó ko send mess confirm đâu. Mấy mạng beeline và vnmobile chưa thử, nhưng chắc được, vì thấy nó hợp tác với face, nói chung có thằng viettel bị nó ghét thôi, chắc vì viettel của mấy ông quân đội, mà nhà nước ta cứ chặn nó này kia đủ kiểu nên nó ghét cái thái độ :D

Upvote 0
ko có cách nào reg mà ko phải veri phone nhỉ
hjx

---------- Post added at 01:29 PM ---------- Previous post was at 11:41 AM ----------

hjx ko ai giúp à :((

Upvote 0
trước cũng có một topic hỏi về vấn đề này rồi đấy bạn test trong rum xem.

Upvote 0
Fake ip đi bác ơi. Nhưng mà đăng nhập nhiều acc trên một ip nó cũng bắt xác nhận à

Upvote 0
bạn muốn mua thì lập 1 topic riêng nhá :D box này chỉ hộ trợ câu hỏi bạn đặt ra thôi
À mà mình lập acc fb có phải veri gì đâu :-s

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week