Ai biet site nao load 24/24 huong dan anh em cap ..cap. Ngoai kolo,pix

Status
Not open for further replies.

yencuongxxx

Junior
Reactions
34
MR
0.003
Vì tôi thấy nhiều người cần tìm hiểu thêm về một số site mà chưa có kinh nghiệm,hy vọng các pro share để anh em cùng kiểm chút cháu. Thanks!

Last edited by a moderator:
solo thì pix là ngon nhất rồi chỉ vướng cái pri khó chịu của nó :binhsua46:

hiện tại chỉ thấy có pix là ổn nhất

tuy thju ban oi
tuy ng
rjeg mjh thj thix kolo
load lien luc add 5 acc go met
ma thĩ lam luc nao thj lam

pix trc' ngon ngày 3 4 5 có việc . H đông ng` chiến quá dần dần móm 2 cũng phở ngó . :binhsua21:

ko pri
mjnh cay 1 acc len 10% lam ac chinh
nhung tuy thoi diem
gia ra lung tung
rieng minh de y thi co~ 4-5h chieu thi 0.5/1k sang thi 4-6h sang 0.6/1k

nếu có site như chủ thớt nói thì mọi người đã chuyển lâu rồi chứ ko ai bám trụ với pix đâu
cái gì cũng có cái giá của nó kolo load hầu như 24/24 đó nhưng giá nó ít còn pix khắt khe nhưng giá nó cao
thích chọn cái nào tốt hơn hết là chọn cả 2 khi mà pix ko làm thì kolo và ngược lại khi pix lam thì chiến pix

Cái kolo gõ không phân biệt chữ hoa chữ thường phải không nhỉ.

Tui thấy có cái fasttypers.org nó cho làm 23000VND/1k cạp. (đây là đã thông qua 1 quản trị team nhập liệu của VN rồi ) Cái này nó đang khóa đăng kí Admin leader để kiểm soát nghiêm ngặt. Muốn làm thì bạn chỉ có thể đăng kí lại với các admin leader hiện có của site này và nhận lương với số 23k VND / 1k cạp
Ưu điểm:
1)Load cực kì trâu bò , nhanh hơn cả pri 0 1 của pixprofit cho nên ko cần phải gõ nhiều acc, 1 acc thôi là gõ ko kịp rồi. Tốc độ mình gõ cái này thì cứ đều đều ~1k5 cạp / h. Cho nên chỉ cần gõ đêm khoảng 2 tiếng là coi như bạn hoàn thành chỉ tiêu làm ngày của bạn rồi
2)Ko đặt nặng phân biẹt hoa thường, ko tính pri priec , cứ load load và load và gõ gõ gõ :d Đúng chừng nào ăn tiền chừng đấy. Do đó góp phần tăng luôn tốc độ gõ của bạn với loại này
3)Đa số toàn ra dạng Two words with space. tức là cái dạng hình đen đen : "abc xyz" , ít ra dạng vớ vẩn. Cho nên cũng góp phần tăng tốc độ gõ của bạn luôn
4) Lương cao
Nhược điểm:
1)Để đạt được các ưu điểm trên, nó yêu cầu bạn phải làm việc ban đêm :)
2) Các admin leader tuyển nhân viên có lựa chọn, ko tuyển đại trà vì làm nghẽn server.

p/s : Lúc nào đột nhiên tui thức đêm thì tui làm cái này , còn ban ngày thì ko gì có thể qua mặt Pixprofit :D
Chia sẻ cho các bạn ai có điều kiện thức đêm thì tìm hiểu và kiếm ai làm admin xin acc và làm cho nó năng suất.

Last edited by a moderator:
các bạn ơi, chiến kolo thì làm 2 acc chung 1 WMZ có được không các bạn, liệu khi pay nó biết nó có delete acc không vậy...

các bạn ơi, chiến kolo thì làm 2 acc chung 1 WMZ có được không các bạn, liệu khi pay nó biết nó có delete acc không vậy...

cứ chiến vô tư đi bạn, lập nhìu acc cùng 1 WMZ để sau này join group nhanh rút $

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,160
173,254
Latest member
Scrawer

Most viewed of week

Most discussed of week