Ai biẾt thông tin vỀ cty pixandprofit thì giúp mình vỚi

Để mình test có gì báo cáo các bạn.Mình biết 1 khung giờ nó it banned rồi.Có gì 2 ngày sau báo cáo.Khung giờ này mình đã thử test trong time các bạn bị banned hàng loạt và mình hoàn toàn không bị sao.Mấy hôm đồng tình với các bạn đình công nên mình cũng chưa test thử lại.Mình đồng ý các bạn khoảng thời gian 1h đến 3h chiều rất dễ banned

Chắc làm đêm hả, đêm chẳng thấy ai bị ban :p có gì cứ share anh em test phụ cho :D

Chắc làm đêm hả, đêm chẳng thấy ai bị ban :p có gì cứ share anh em test phụ cho :D
Không mình test ban ngày mà...đêm chưa test..Để mình thử test cái khung mình chắc chắn xem 2 ngày nếu không banned chắc chắn mình sẽ bảo anh em.Anh em yên tâm mình không vì lợi ích cá nhân mà bỏ rơi mọi người đâu

Những topic này rất được ủng hộ !
Thay vì ngồi trách mắng, đình công... tại sao mọi người ko ngồi lại tìm hiểu kĩ lý do band chứ !
Nhiều người làm 2,3 tuần nay chưa hề bị band dù group lớn hay nhỏ !
Tuy các bạn trên MMO này bị band nhiều nhưng so với toàn bộ dân VN gõ captcha thấy ko ăn nhầm gì cả ! pix nó cũng ko cho band như vậy là wa' tay đâu !

Mình gõ 3 tuần nay, time gõ tầm 8h tối đến 6h sáng, vẫn gõ 2 pic, gặp SORRY thì gõ "blank", 1 tiếng gặp 7,8 lần... ID vẫn trơ ra đó...

Mình chia ra 3 group, mỗi group có 5 ID nhưng chĩ login tối đa 4 ID cho 1 group, gõ vẫn pay đều đều !

Có khi để 9,10$/group vẫn chưa pay, cứ tự tin ko sợ band là dc. ! mình ko làm sai sao phải sợ thằng pix đê tiện đó!.

Đó là ý kiến riêng và rất thật lòng của mình ! ai ghét cứ ném gạch mình nhận !

Last edited by a moderator:
Những topic này rất được ủng hộ !
Thay vì ngồi trách mắng, đình công... tại sao mọi người ko ngồi lại tìm hiểu kĩ lý do band chứ !
Nhiều người làm 2,3 tuần nay chưa hề bị band dù group lớn hay nhỏ !
Tuy các bạn trên MMO này bị band nhiều nhưng so với toàn bộ dân VN gõ captcha thấy ko ăn nhầm gì cả ! pix nó cũng ko cho band như vậy là wa' tay đâu !

Mình gõ 3 tuần nay, time gõ tầm 8h tối đến 6h sáng, vẫn gõ 2 pic, gặp SORRY thì gõ "blank", 1 tiếng gặp 7,8 lần... ID vẫn trơ ra đó...

Mình chia ra 3 group, mỗi group có 5 ID nhưng chĩ login tối đa 4 ID cho 1 group, gõ vẫn pay đều đều !

Có khi để 9,10$/group vẫn chưa pay, cứ tự tin ko sợ band là dc. ! mình ko làm sai sao phải sợ thằng pix đê tiện đó!.

Đó là ý kiến riêng và rất thật lòng của mình ! ai ghét cứ ném gạch mình nhận !

Vù... ném cho bác 1 viên gạch rồi đó... vừa lòng chưa... tui thì tui chán tranh luận rồi... whatever... :binhsua57::binhsua57::binhsua57:

Vù... ném cho bác 1 viên gạch rồi đó... vừa lòng chưa... tui thì tui chán tranh luận rồi... whatever... :binhsua57::binhsua57::binhsua57:

lại cái ông hiepsi. Mới ngủ dậy thấy cái ni cũng hay hay nè. Mình bị banned nguyên group lúc 10h tối và 3h chiều. Còn banned rải rác thì thường là 2-5h chiều, 9-11h tối.
có 1 lần bị buổi sáng thôi (tầm 9h sáng gì đó).

lại cái ông hiepsi. Mới ngủ dậy thấy cái ni cũng hay hay nè. Mình bị banned nguyên group lúc 10h tối và 3h chiều. Còn banned rải rác thì thường là 2-5h chiều, 9-11h tối.

Kệ những người như ông hiepsi đi bạn, ai vẫn còn tâm quyết với pix thì ngồi lại bàn cách gõ tốt !
Chỉ mong những người như ổng ko quay lại pix càng tốt ! lỡ miệng nói ghét mà tay vẫn gõ thì áy náy lắm !

trước khi đình công 1 ngày tui bị banned nè.làm buồi tối chứ sáng đâu,nó vẫn banned như thường :l

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 06:03 PM ----------

Kệ những người như ông hiepsi đi bạn, ai vẫn còn tâm quyết với pix thì ngồi lại bàn cách gõ tốt !
Chỉ mong những người như ổng ko quay lại pix càng tốt ! miệng nói ghét mà tay vẫn gõ thì áy náy lắm !
^^ chúc bác tìm được nguyên nhân chính đáng :)

trước khi đình công 1 ngày tui bị banned nè.làm buồi tối chứ sáng đâu,nó vẫn banned như thường :l

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 06:03 PM ----------

^^ chúc bác tìm được nguyên nhân chính đáng :)

Mình chưa bị band nên ko rõ nguyên nhân, chỉ đóng góp cách làm của bản thân cho mọi người suy lận thôi !

Chỉ mong những người như ổng ko quay lại pix càng tốt ! lỡ miệng nói ghét mà tay vẫn gõ thì áy náy lắm !

bạn này không hiểu í mình. "lại cái ông hiepsi" là chào hỏi nhau đó bác ạ. mình cũng stop work mấy ngày nay rồi.
bạn nào test tgian thì mình thấy cũng dc, but chỉ sợ bị ban thôi.

bạn này không hiểu í mình. "lại cái ông hiepsi" là chào hỏi nhau đó bác ạ. mình cũng stop work mấy ngày nay rồi.
nói chập thành hiểu nhầm lun làm bác Omega ko hiểu ^^ chứ bác hiepsi của tui có sai gì đâu :)

Chủ topic đã chấp nhận test là có chuẩn bị tinh thần rồi mà :D... chỉ đợi bác ấy cần giúp j`, giúp dc thì giúp thôi :)

Vậy để tui test cho.mà test giờ nào vậy.Mà giờ đó có chắc bên đó đả đi ngủ chưa ,sợ nhất là nó me thui :binhsua75::binhsua76:

Vậy để tui test cho.mà test giờ nào vậy.Mà giờ đó có chắc bên đó đả đi ngủ chưa ,sợ nhất là nó me thui :binhsua75::binhsua76:

Mình làm từ 8h đến 6h sáng 2-3 tháng nay rùi !
H` có thể test các time còn lại thôi , thấy bủi chiều cũng ổn, nên còn từ 8h sáng đến 6h chiều là h` linh nên test !

chỉ có yenly là hiểu tui thôi... :binhsua07::binhsua07::binhsua07:

---------- Post added at 05:44 PM ---------- Previous post was at 05:42 PM ----------

nói chập thành hiểu nhầm lun làm bác Omega ko hiểu ^^ chứ bác hiepsi của tui có sai gì đâu :)

hihi... behu cũng hiểu tui nữa nè... :x:x:binhsua07: người ta chỉ chào hỏi vui thôi chứ có ý gì đâu mà :binhsua37:

---------- Post added at 05:47 PM ---------- Previous post was at 05:44 PM ----------

Ông này nhận được QLink chưa ông... làm ăn thế nào rồi ông^^... :binhsua57::binhsua57:

ko gõ nó cũng ban mà canh h canh giấc chi ta....:binhsua119:

híc...tôi không đánh có thấy banned bao giờ đâu nhỉ

Các bác đừng tranh luận nữa, qua quá trình săm soi mò mẫm tìm tòi tích góp :D Mình đã rút ra kết luận là:
1. Số lượng member quá đông => cần giảm bớt đỡ nặng server
2. Khi nhiều người càng làm thì pix sẻ càng nổi tiếng => dể lọt vào tầm mắt của các hacker pro => nguy hiểm cho web của nó
3. Từ 2 điều trên nên nó đưa ra các phương pháp sau:
- Mở thêm 2 server(pixandprofit và pixtyper)
- Không cho đăng ký ID chủ
- Ban IP một số nước, nhưng cách này không hiệu quả( như các bạn đã biêt :D) cho nên nó đã dùng biện pháp mạnh tay hơn đó là ban ID để làm "nãn lòng chiến sỷ", chủ yếu là ban ID mới lập sau ngày (ngày nào quên rồi :D) nói chung trước thảng 3/2012
Vì vậy các bác nên chuyển sang các hình thức MMO khác nếu không muốn bị "Hành hạ" :D

Ông này nhận được QLink chưa ông... làm ăn thế nào rồi ông^^... :binhsua57::binhsua57:
Dạ thưa bác em nhận dc 3 cái lận bác. em làm ăn thì vẫn bình thường cứ 3h-8h là làm mega cũng ngon lám bác.Bác có làm ko?

Tìm hiểu giờ giấc để khủng bố trả thù vụ pix ban tùm lum ak các bác, :binhsua115:
Em thì thấy, nó chả có giờ giấc gì đâu nó cứ điên điên giận vợ, bồ đá là nó ban 1 phát để cười trên nỗi đau của người khác trận đỡ phải mua thuốc bổ ấy mà :binhsua121:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week