Ai biết yahoo bác có tên trong paypal là ANH HAO TRAN

mrjohson

Senior
Reactions
1,300
MR
0.000
May 11, 2013 The funds are not available while this transaction is being reviewed

hôm bữa bác này bán paypal giờ làm pp âm tiền lun :(

sợ nhất là mấy ông cứ bán pp xong bán luôn acc cho người khác. bán rồi người ta cash out bị dây chuyền nó kéo cả núi @@ ko thì mua rồi mở dis rút về :|

Upvote 0
May 11, 2013 The funds are not available while this transaction is being reviewed

hôm bữa bác này bán paypal giờ làm pp âm tiền lun :(

Chào bạn, mình là chủ acc pp này nè, mình có bán pp cho vài người, nhưng thời gian gàn đây mình ko mua bán nữa. với lại không xài pp vn. KHông hiểu sao lại làm bạn bị âm tiền.

Cho mình xài ngày để kiểm tra nhé. để hỏi lại thằng bạn xem nó có mở dispute ko ... Bạn chụp luôn cái hình âm tiền nhiu pp + info tên pp send qua bạn giup mình.

NẾu lổi bên mình mình sẽ hộ trợ or refund lại tiền cho cậu nhé

Thân

Upvote 0
Chào bạn, mình là chủ acc pp này nè, mình có bán pp cho vài người, nhưng thời gian gàn đây mình ko mua bán nữa. với lại không xài pp vn. KHông hiểu sao lại làm bạn bị âm tiền.

Cho mình xài ngày để kiểm tra nhé. để hỏi lại thằng bạn xem nó có mở dispute ko ... Bạn chụp luôn cái hình âm tiền nhiu pp + info tên pp send qua bạn giup mình.

NẾu lổi bên mình mình sẽ hộ trợ or refund lại tiền cho cậu nhé

Thân

Mình cũng bị liên quan đây bạn. Hiện tại vì tranh chấp mà tk pp của tớ đã bị trừ 100$ và kèm theo đó là bị limit ko gỡ đc luôn . hình ảnh về gd pp bị dis

Upvote 0
Mình cũng bị liên quan đây bạn. Hiện tại vì tranh chấp mà tk pp của tớ đã bị trừ 100$ và kèm theo đó là bị limit ko gỡ đc luôn . hình ảnh về gd pp bị dis

Đả rerunf lại 1915.000 cho cậu rồi nhé, ANh em thông cảm , tự nhiên pp limit mình cũng ko biết li do

Upvote 0
Đả rerunf lại 1915.000 cho cậu rồi nhé, ANh em thông cảm , tự nhiên pp limit mình cũng ko biết li do

bạn online thì pm lại yahoo nha, cũng có liên quan đến paypal của bạn đây.

- - - Updated - - -

bạn online thì pm lại yahoo nha, cũng có liên quan đến paypal của bạn đây.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week