ai bit trang web nào design logo, banner kiếm tiền không ???????

orihime

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
các bác ơi các bác có thể giới thiệu cho em 1 số trang web thiết kế banner, logo, graphic... uy tín để kiếm tiền không ?
thank các bác nhìu :binhsua37::binhsua37:

Vào mấy trang freelancer mà tìm bạn uiiiiiiiii

thank bạn, ngoài trang free lance bạn còn bit trang nào nữa không ?
Có mấy trang như Fivver gì gì đó bạn, tạo chủ đề design logo và post lên chắc có order thui mà

Cái này nghe có vẻ hay nhỉ, mình cũng biết tí photoshop, có thể kiếm tiền được không ?

hì mình cũng bit tí photoshop, muốn tìm việc làm thêm thui, freelancer thì ít việc quá. nhưng chưa hiểu cách làm việc của fiverr thế nào. bạn có thể nói rõ hơn không ?

Thí dụ bạn đăng ký vào http://www.fourerr.com sau đó tạo Gigs: design Logo for all , hàng ngày cập nhật nó và kiểm tra xem có order ko để mà làm việc, ok thì bạn sẽ được pay $ tùy theo công việc bạn đã làm.

Thiết kế layout, logo, banner, namecard, catalogue, brochures...... Ai cần puzz nhé chuyên nghiệp khỏi chê :D

Hi fiverr.com là 1 thị trường mua bán màu mỡ cho dân thiết kế logo, banner ,header !!!

1. Truy cập Fiverr.com , reg 1 cái ac , đặt username là logopro hay logomaster chẳng hạn miễn liên quan đến công việc bạn làm .
2. Tạo 1 quảng cáo cho công việc của mình gọi là GIG :
*Đặt tiêu đề thật gọn gàng xúc tích và mời gọi để khách click vào và xem rùi ORDER gig của bạn ( muốn dc tiêu đề hay thì tham khảo gig của các pro - vào mục search gõ : logo hay banner ..... ra 1 đống gig đứng đầu về số đơn hàng bán được)

*Nội dung thì cũng gắn gọn đầy đủ mô tả về công việc của bạn ví dụ có bao nhiêu năm kinh nghiệm làm logo , .....

* Bạn tạo 1 cái portilo ( hàng mẫu) bao gồm các mặt hàng đã thiết kế lên 1 site ( blog chẳng hạn ) sau đó đặt URL trong GIG bạn vừa tạo để khách xem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week