Ai cần nhờ change LR trong Megatypers thì cần đọc cái này!

Search rồi, ko có Lr này trong danh sách các Pro nhờ change LR.

Đúng rồi.

Sorry, a đã thông báo trước rồi, ko nhận IDs sau 12 giờ trưa thứ 2. Với lại giờ quá nhiều IDs đang chạy rồi, ko thể hơn, em thông cảm, em nhờ pác tunvit giúp một tay đi. :-s

hic nhưng sau 12h trưa thứ 2 hacker nó mới changer thì e mới biết +_= , e cũn hỏi pac tunvit rồi nhưng ko phản hồi @@

LR Website bảo trì kiểu này thì Mega biết khi nào mới pay cho những IDs có payment là LR. Mega cũng đang chờ LR Website bảo trì xong !!!

Bạn nào nhờ a Phương change rồi đừng pm mình nữa nhá, để dành băng thông vps cho người khác :m068:

tình hình là anh mình gõ captcha liên tục bị hacker changer LR chả lẽ changer LR dễ như mình nghĩ vậy sao ==!

Bạn nào nhờ a Phương change rồi đừng pm mình nữa nhá, để dành băng thông vps cho người khác :m068:

anh phương bảo mình qua nhờ tunvit mà nhớ changer dùm mình nhé kiểm tra thì vẫn là LR của hacker :(

còn nhận change LR nữa ko vậy mấy anh, em khổ quá, bị hack LR 4acc rồi:((

Những IDs nào được Mega processed thì m đã gỡ ra khỏi tool rồi nhé, hy vọng tiền về túi của các pác đó !

process thế nào mà thấy change lr wa lại liên tục nè bác :((

tất cả các acc đã processed rồi đó anh vinacaptcha, không phải chạy tool nữa đâu ạ

OK, thanks. Tắt tool cho Laptop nghĩ ngơi được rồi, chờ anh em báo kết quả !

Những IDs nào được Mega processed thì m đã gỡ ra khỏi tool rồi nhé, hy vọng tiền về túi của các pác đó !

Tất cả Ids của e đã Processed nhé bác. Thấy LR vẫn giữ nguyên, mà không biết là tiền có về với mình hay không :-s
Cảm ơn bác nhiều nhé :X

Hic,nhọ vãi,lúc tối về nhìn thấy cả 4 acc đã trở về LR ban đầu,đang sướng,đến đêm dậy thì 2 acc trâu bò nhất lại ra đi,còn bọn LR lại bảo trì,chả biết nó đã process cho mình chưa nữa,huhu

Không muốn đổ thừa Vina. nhưng mem tớ tuần này làm vinateam bị chang LR hết 3acc !

Hôm qua pm nhờ Vina chang lại giùm 1Acc mà không thấy trả lời ! nếu có thù oán gì em bác cứ nói nhé. :binhsua136:

- - - Updated - - -

xài soft của bác mà bác vina support vậy đó ???

Gửi email anh nhờ change 1acc từ sáng chủ nhật luôn, vậy mà sáng nay vô LR vẫn bị hack, biết sao
Quan trọng lúc process là tk LR nào , chứ sau đó change LR thoải mái cũng chả ảnh hưởng gì , hình như nó process lúc ~11h tối qua thì phải , ngủ dậy h mới biết :binhsua146:

Kiểu này chắc cũng làm cái tool change LR. Để chiến với hacker mới được :m003:

Tối qua 8h vô còn chưa động tĩnh gì cả LR còn nguyên , sáng nay dậy thì proces rồi, LR change luôn

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week