ai cho mình hỏi chút là tên mình là Do hoang long : tên trong pp là LONG HOANG DO là đúng hay sai?

dohoanglong

Junior
Reactions
136
MR
0.001
Follow me on Facebook
ai cho mình hỏi chút là tên mình là Do hoang long : tên trong pp là LONG HOANG DO là đúng hay sai?
2 là mình dùng thẻ ACB debit khi rút từ pp về thì là sô TK 9 số hay là số thẻ in trên visa ?
mình có rút thử 100$ báo hoàn thành từ 31/12/2015 mà bây h chưa thấy về ngân hàng?

kunpepy

Hero
Reactions
401
MR
0.062
Chat with me via Yahoo Messenger
Long Hoang Do cũg đc r mà link bank thì số tk bank chứ ko f~ số in trên thẻ . số in trên thẻ là số thẻ bác rút ngày 31 thì mùg 1~2 pỏ vì tết mùg 3 pỏ vì cn . 1 tuần ko về chắc nó back lại pp r :D

truongnv89

Banned
Verified
Reactions
387
MR
0.031
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Long Do Hoang hoac Hoang Long Do moi dung
Nhu vay moi rut dc ve bank VN. Tat nhien cac thong tin khac ve bank cung phai chuam

Bạn đem bán cho mình cũng dc mà. Coi như thuê mình rút, rút ít một hoặc thử rút chỉ nuôi bọn bank và paypal thôi. Để giúp đỡ anh em mmo có phải ý nghĩa ko
trước h em vẫn bán nhưng h thấy cũng ko cần tiền ngay lắm lên rút về bank chứ ko em cũng bán rồi! :D:D:D:D thank các bác

thienzing

Hero
Reactions
343
MR
0.774
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
PHẢI ĐỂ TRONG PAYPAL LUÔN LÀ Do hoang long Như vậy rút tiền về bank phát là nó về liền còn mấy thứ kia về bank nó sẽ báo sai thôi

danho

Legendary
Kindness
Verified
Solutions
1
Reactions
803
MR
20.935
$1,186.69
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
2 là mình dùng thẻ ACB debit khi rút từ pp về thì là sô TK 9 số hay là số thẻ in trên visa ?
mình có rút thử 100$ báo hoàn thành từ 31/12/2015 mà bây h chưa thấy về ngân hàng?

- Miễn sao acc holder trùng bank : Do Hoang Long ( là chuẩn ) .
- ACB debit theo mình biết làm ji có vụ 9 số ( chính xác 16 số và số thẻ cũng là stk ) . Chỉ có stk bank bình thường mới có 9 số thôi b

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,435
Latest member
rakhoivipcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week