ai cho mình hỏi chút là tên mình là Do hoang long : tên trong pp là LONG HOANG DO là đúng hay sai?

dohoanglong

Junior
Reactions
136
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
ai cho mình hỏi chút là tên mình là Do hoang long : tên trong pp là LONG HOANG DO là đúng hay sai?
2 là mình dùng thẻ ACB debit khi rút từ pp về thì là sô TK 9 số hay là số thẻ in trên visa ?
mình có rút thử 100$ báo hoàn thành từ 31/12/2015 mà bây h chưa thấy về ngân hàng?

Long Hoang Do cũg đc r mà link bank thì số tk bank chứ ko f~ số in trên thẻ . số in trên thẻ là số thẻ bác rút ngày 31 thì mùg 1~2 pỏ vì tết mùg 3 pỏ vì cn . 1 tuần ko về chắc nó back lại pp r :D

em rút bằng STK mà sao mãi không về mà cũng ko thấy quay lại em cũng tìm hiểu rất kỹ rồi mới rút mà vậy? em nghĩ chắc sai tên thôi

Long Do Hoang hoac Hoang Long Do moi dung
Nhu vay moi rut dc ve bank VN. Tat nhien cac thong tin khac ve bank cung phai chuam

vào mà paypal nó hiện Hoang Long Do thì chắc đúng hơn.có lỗi nó lại refund về pp ấy mà.100$ cơ mà cứ thử từng cái tên một :D
thế thì phí mỗi lần thử cao quá! :D:D:D lúc tạo ac pp em ghi theo đúng mà ( tên ) (tên đệm) (họ) mà h ko rút dc?

Mình dung vcb. Mình add stk chứ ko add số thẻ. Còn acb, nếu số thẻ chính là stk thì ok

Bạn đem bán cho mình cũng dc mà. Coi như thuê mình rút, rút ít một hoặc thử rút chỉ nuôi bọn bank và paypal thôi. Để giúp đỡ anh em mmo có phải ý nghĩa ko

Bạn đem bán cho mình cũng dc mà. Coi như thuê mình rút, rút ít một hoặc thử rút chỉ nuôi bọn bank và paypal thôi. Để giúp đỡ anh em mmo có phải ý nghĩa ko
trước h em vẫn bán nhưng h thấy cũng ko cần tiền ngay lắm lên rút về bank chứ ko em cũng bán rồi! :D:D:D:D thank các bác

PHẢI ĐỂ TRONG PAYPAL LUÔN LÀ Do hoang long Như vậy rút tiền về bank phát là nó về liền còn mấy thứ kia về bank nó sẽ báo sai thôi

2 là mình dùng thẻ ACB debit khi rút từ pp về thì là sô TK 9 số hay là số thẻ in trên visa ?
mình có rút thử 100$ báo hoàn thành từ 31/12/2015 mà bây h chưa thấy về ngân hàng?

- Miễn sao acc holder trùng bank : Do Hoang Long ( là chuẩn ) .
- ACB debit theo mình biết làm ji có vụ 9 số ( chính xác 16 số và số thẻ cũng là stk ) . Chỉ có stk bank bình thường mới có 9 số thôi b

ok thank các bác em đã báo paypal đổi tên cho em rồi thank mọi người!
paypal đã chuyển cho em thành HOANG LONG DO

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week