AI CHO XIN CÁI TÌNH HÌNH MẠNG VNPT DI

Vettel vẫn đang chiến tốt. Mỗi tội load JAV hơi lag :( phải load trước 5 phút mới xem đc các bác ạ...

híc viettel khu m hết hạ tầng chưa bắt được. gặp ngay fpt mạng lèo èo đã vậy chuẩn bị hết hợp đồng tăng tiền mạng mới gớm, mạng thì ì ạch load ko nổi :( định chuyển qua cáp quang vnpt ko biết mọi ng xài cáp vnpt thấy mạng ổn định ko ạ?
ko vitteo thì chỉ có đành chơi VNPT thôi, tránh xa cua FPT ra :D

Muốn **** bọn nhà mạng quá đi. Tháng nào cũng thu tiền đều đều mà dịch vụ như shit >.<

bảo trì cáp 10 ngày mà, ko làm gì nổi trong thời gian này đâu, nghỉ ngơi đi du lịch cho khoẻ :D

mạng lag như quỷ, vào xem mấy topic trên DELL Support không được, lên VPS cấu hình VPN rồi connect thông qua VPN, chạy mượt lại rồi, hơi chậm tí nhưng chấp nhận được, mình xài mạng vịt teo

híc viettel khu m hết hạ tầng chưa bắt được. gặp ngay fpt mạng lèo èo đã vậy chuẩn bị hết hợp đồng tăng tiền mạng mới gớm, mạng thì ì ạch load ko nổi :( định chuyển qua cáp quang vnpt ko biết mọi ng xài cáp vnpt thấy mạng ổn định ko ạ?
ko vitteo thì chỉ có đành chơi VNPT thôi, tránh xa cua FPT ra :D

Hà nội ngày có lúc có đêm , đêm có lúc trời hứng sáng , khu vực bờ ao nhiều ếch. TÍnh đến 23h đếm qua vnpt Hà Nội tạm ổn tí xíu.

Trời ơi ,giờ mở cái gmail không ra luôn nè :(((((((

mang vnpt may ngay nay khong khac gì Rùa bò, mạng viettel thì vẫn vi vu, nói chung dứt cáp quang nhiều thì chuyển sang viettel dung thôi

Các bác ơi là các bác, mạng đang yếu , tắt bớt JAV đi các bác, em muốn xem một mình hix hix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222
Latest member
lmq151
Back
Top Bottom