Solved Ai chơi fiverr giúp mình 1 số thắc mắc với

huybom

Senior
Reactions
108
MR
0.004
mình giờ đang có 1 số đơn hàng tại fiverr, mình đã hoàn thành xong nhưng chưa up proof và nhấn nút hoàn thành công việc nên bị muộn thời gian đã hẹn trước, vậy mình hoàn thành công việc bị muộn có làm sao ko, và vấn đề thứ 2 là min pay của fiverr là bao nhiêu, mình tìm mãi ko thấy chỗ rút $ của fiverr ở đâu cả =.=, ai biết giúp mình với, thanks.

k có min pay c nhé, balance available là xúc hết về, auto pay mà c :D
trc mình hoàn thành 1 order có 4$ mà có thấy pay đâu bạn ?, với cả bạn có biết việc hoàn thành công việc muộn thì có nhận đc thanh toán ko ? vì trc mình có làm xong nhưng trả lời nó muộn, chờ mãi vẫn ko thấy cộng $ =.=

Upvote 0
:D...ơ.....thèn cờ hó @windtran :D..:D..pro fiverr đó bà coan..:))))))
chủ thớt bìn tĩn nhé..:">..cứ từ từ...hụ hụ

Upvote 0
delivery 3 ngày->completed-> sau 14 ngày đc rút về pp
cậu cứ bình tĩnh :))
Nhưng mình có 4$ phải đc vài tháng r nó ko trả bạn ơi, vs cả bạn có biết nếu mình hoàn thành việc bị muộn thì có đc thanh toán ko ?, vì trc mình cũng hoàn thành việc bị muộn, đến hnay là 5 ngày rồi vẫn chưa nhận đc $, hnay mình lại thêm 1 order bị muộn nữa :(, sáng dậy cái thấy chữ late to đùng =.=

Upvote 0
bị late thì vẫn giao hàng bạn ah`, còn nhận được tiền hay không là do cái thèn đặt hàng có thông cảm hay không nữa, chứ muộn là nó có thể hủy đơn hàng rầu. Mình cũng bị late vài lần, nhưng gặp toàn người đàng hoàng, nên vẫn nhận được xiền nè :D

Upvote 0
Nhưng mình có 4$ phải đc vài tháng r nó ko trả bạn ơi, vs cả bạn có biết nếu mình hoàn thành việc bị muộn thì có đc thanh toán ko ?, vì trc mình cũng hoàn thành việc bị muộn, đến hnay là 5 ngày rồi vẫn chưa nhận đc $, hnay mình lại thêm 1 order bị muộn nữa :(, sáng dậy cái thấy chữ late to đùng =.=
hầy.....cậu xem trên blance của cậu đã hiện $ chưa..:D..:D.thì ms availble rút đc..:))..nếu đối phương k xác nhận hoàn thành thì time để availble là lâu lắm..:-|

Upvote 0
hầy.....cậu xem trên blance của cậu đã hiện $ chưa..:D..:D.thì ms availble rút đc..:))..nếu đối phương k xác nhận hoàn thành thì time để availble là lâu lắm..:-|
rồi bạn ơi, chắc bạn chưa hiểu rõ ý mình
1. Trc mình hoàn thành 1 order đúng hạn nên sau 3 ngày đc cộng 4$ vào balance rồi, nhưng phải vài tháng rồi chưa đc rút
2. 5 hôm trc mình hoàn thành 1 order bị muộn nhưng bên kia xác nhận đã hoàn thành rồi mà đến hnay là ngày thứ 5 mình vẫn chưa nhận đc $ nên mới nghĩ nếu hoàn thành việc bị muộn thì ko nhận đc $ đó bạn, ko biết có đúng ko. Mới sáng nay nữa mình cũng bị muộn thêm 1 order nữa, nếu vẫn ko nhận đc $ chắc lỗ to quá :(

Upvote 0
rồi bạn ơi, chắc bạn chưa hiểu rõ ý mình
1. Trc mình hoàn thành 1 order đúng hạn nên sau 3 ngày đc cộng 4$ vào balance rồi, nhưng phải vài tháng rồi chưa đc rút
2. 5 hôm trc mình hoàn thành 1 order bị muộn nhưng bên kia xác nhận đã hoàn thành rồi mà đến hnay là ngày thứ 5 mình vẫn chưa nhận đc $ nên mới nghĩ nếu hoàn thành việc bị muộn thì ko nhận đc $ đó bạn, ko biết có đúng ko. Mới sáng nay nữa mình cũng bị muộn thêm 1 order nữa, nếu vẫn ko nhận đc $ chắc lỗ to quá :(

có được hiện như vầy k cậu...ví dụ như hình này là acc được rút 16$ trong balance đó...:)) cậu vào revenus và withdraw thôi....qua paypal hoặc thẻ card đó..^^..cậu chụp ảnh của cậu lên xem nào..mình k hiểu ý cậu :D

Upvote 0
có được hiện như vầy k cậu...ví dụ như hình này là acc được rút 16$ trong balance đó...:)) cậu vào revenus và withdraw thôi....qua paypal hoặc thẻ card đó..^^..cậu chụp ảnh của cậu lên xem nào..mình k hiểu ý cậu :D
À đc rồi bạn ơi, có cái hình của bạn mình hiểu hết rồi, tks bạn nhiều nhé ^^, mình ít mmo, thỉnh thoảng có order thì vào làm chơi chơi nên ko để ý lắm :D

Upvote 0
Upvote 0
bị late thì vẫn giao hàng bạn ah`, còn nhận được tiền hay không là do cái thèn đặt hàng có thông cảm hay không nữa, chứ muộn là nó có thể hủy đơn hàng ;):(

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back