Request Ai chơi stellar ra đảo hết rồi nhé

Status
Not open for further replies.

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Nghe phong phanh là sever của stellar đã bị hack vào tối qua, và hiện tại đã bị sập, mọi thông tin account đã bị xóa sạch trên hệ thống, vì thế ai ôm bom or có acc stellar đều bị đưa ra đảo và khỏi mơ ước lấy lại tiền, như em 200k :(

Sai box mod move dùm

Nghe phong phanh là sever của stellar đã bị hack vào tối qua, và hiện tại đã bị sập, mọi thông tin account đã bị xóa sạch trên hệ thống, vì thế ai ôm bom or có acc stellar đều bị đưa ra đảo và khỏi mơ ước lấy lại tiền, như em 200k :(

Sai box mod move dùm
nghe phong phanh là sập từ hôm qua mà giờ vẫn xài đc ầm ầm. thế mà cũng đưa lên đc à. có não suy nghĩ k

Upvote 0
unable connect to sever 2 lần , lần thứ 3 vô được , mod đâu rồi , ban nào
ừm band đi, thím có vẻ thích ăn band nhỉ

Upvote 0
nói chung là mình cũng không muốn chửi đâu mà đúng là rất nên chửi thớt :|
hôm nay waiting list từ 100k xuống 0, nên mọi người login vào nhiều thôi !!

Upvote 0
Thế là thông tin sai à, xai thì xl mọi người nhé :D :D :D cũng có ý tốt update thông tin cho anh em thui, 1phen hú hồn :(

Upvote 0

Sai box mod move dùm
Mình xin close topic luôn tránh hoang mang dư luận, nếu cậu có thông tin xác thực thì post lên giùm mình!

Upvote 0
Có khi có vấn đề thật, vào chả vào được, sau vào được lại báo connecting mãi, hôm qua cũng bị thế, bị hacker nhòm ngó chăng ? :(
đang muốn mua 1 ít mà thế này sợ quá :(

Upvote 0
"Nghe phong phanh là sever của stellar đã bị hack vào tối qua, và hiện tại đã bị sập, mọi thông tin account đã bị xóa sạch trên hệ thống"

Trước tiên mình xin xác minh là những điều bạn nói không xảy ra, hiện tại 9h17 ngày 14/08/2014 mọi thứ điều diễn ra bình thường, nhận bouns, sent tiền..tất cả điều bình thường. Vậy nên close topic này tránh war ngoài ý muốn.
Ps: Các bạn muốn post thông tin gì lên phải có cơ sở tin tức chính thống or link từ đâu? Đừng câu và giật tít kiểu ao 14!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,530
173,705
Latest member
dientichhinhthoi

Most viewed of week