Suggest Ai chưa biết bẻ băng thông 3G thì vào đây

Mình không thích tranh cãi nhé.Ý mình là với 1 cái sim đó mình đăng ký 3g thì dùng gì cũng dc hết.Bây giờ cậu thử lấy cái sim 3g dcom của viettel đăng ký mimax xem có dc ko
Cậu hiểu gì về sim 3G. Sim 3g vt chia làm 2 loại
loại thứ nhất chỉ dùng dc cho dcom, nt dc, gọi cho tổng đài dc, nhưng gọi bt không dc
loại thứ hai là loại bt của các bạn dùng dt, dk gói mimax dc. OK

thế bạn biết gì về 2 loại này và loại đầu tiên dùng thì được lợi gì

xin thưa với bạn là khi bạn dùng loại đầu tiên, cước khi bạn lướt web chỉ bằng 1/10 loại thứ 2. Nên loại chuyên cho 3G dc nhiều người ưa dùng, trong đó có mình

15
chi tiết hơn đi bác ơi,
dùng dcom à
15 gb cao lắm mình xài 2 3 ngày là hết, cái đó là tiết kiệm đó. ức chế thằng vittel nhưng vẫn xài nó.ko xài nó thì chẳng biết xài thằng nào. vì nhu cầu chơi rất cao. chỉ có thể unlimit mới thoải mái thôi

usb gì vậy?
dùng dcom cú vietnammobile à, hay dcom khác bẻ khóa ra đều dùng được,
30k thì là tài khoản chính hay cả km nữa ?
đừng có ham, 15G là 1 ngày hết sạch, xong rồi có bẻ băng thông dc không

15
15 gb cao lắm mình xài 2 3 ngày là hết, cái đó là tiết kiệm đó. ức chế thằng vittel nhưng vẫn xài nó.ko xài nó thì chẳng biết xài thằng nào. vì nhu cầu chơi rất cao. chỉ có thể unlimit mới thoải mái thôi
vậy nên mọi người vẫn phải dùng thôi, tuy đắt nhưng có nhiều cái tiện

usb gì vậy?
dùng dcom cú vietnammobile à, hay dcom khác bẻ khóa ra đều dùng được,
30k thì là tài khoản chính hay cả km nữa ?
Trước mình dùng dcom viettel mà chưa bẻ khóa để dùng đa mạng đc nên giờ đang dùng smarphone phát wifi cho laptop.

nghe đồn lâu rồi giờ mới biết thế nào là bẻ băng thông :D

cho xin cái hình nền với, thấy nhiều người xài mà kiếm hoài ko có, có tên cho luôn với :p
chả biết vứt ở ổ nào nữa, lâu lắm rồi, mà ổ mình tùm lum

g
Cậu hiểu gì về sim 3G. Sim 3g vt chia làm 2 loại
loại thứ nhất chỉ dùng dc cho dcom, nt dc, gọi cho tổng đài dc, nhưng gọi bt không dc
loại thứ hai là loại bt của các bạn dùng dt, dk gói mimax dc. OK

thế bạn biết gì về 2 loại này và loại đầu tiên dùng thì được lợi gì

xin thưa với bạn là khi bạn dùng loại đầu tiên, cước khi bạn lướt web chỉ bằng 1/10 loại thứ 2. Nên loại chuyên cho 3G dc nhiều người ưa dùng, trong đó có mình
giờ dùng sim 3g thì chỉ có đại gia thôi. nó đâu có cho unlimit nên nếu dùng ít thì được, dùng nhiều như mình thì 1thang cùng trên 1 củ cho nó là ít :)

g
giờ dùng sim 3g thì chỉ có đại gia thôi. nó đâu có cho unlimit nên nếu dùng ít thì được, dùng nhiều như mình thì 1thang cùng trên 1 củ cho nó là ít :)

ngày xưa vẫn phải dùng, không giám xem phim tháng cũng 300k. Giờ xài cáp quang :rolleyes:

xin cái cách thủ công đc k thớt, vì mih k thể xem đc video, bởi vì bị giới hạn rùi, nếu xem đc cần j hack nữa@_@!!

xin cái cách thủ công đc k thớt, vì mih k thể xem đc video, bởi vì bị giới hạn rùi, nếu xem đc cần j hack nữa@_@!!
để cho nó load xong rồi xem :D. Nếu không dc thì đến tầm 1h mình mới viết cho bạn dc vì bây h mình đang bận :D

hên xui thôi, còn tùy xài dcom nào nữa .
cách này thì có lâu rồi,nhưng xài chừng 10-15p bị dis hoặc chuyển về 2G.

hên xui thôi, còn tùy xài dcom nào nữa .
cách này thì có lâu rồi,nhưng xài chừng 10-15p bị dis hoặc chuyển về 2G.
có thể chuyển mà cũng có thể dùng cả ngày bt :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week