Ai Có Kinh Nghiệm Cày Net App IoS chỉ Mình

thằng làm được có kinh nghiệm nó ít khi chỉ dạy ai vì nó ko có thời gian. còn thằng muốn chỉ dạy ai đó thì nó chỉ dạy được cái mà bạn tìm được trên google. Về cơ bản, Google là thầy của các thầy.

thằng làm được có kinh nghiệm nó ít khi chỉ dạy ai vì nó ko có thời gian. còn thằng muốn chỉ dạy ai đó thì nó chỉ dạy được cái mà bạn tìm được trên google. Về cơ bản, Google là thầy của các thầy.
chưa vào hang cọp biết bắt được cọp con ko bạn
tất nhiên là bạn có ý đúng nhưng cũng có chỗ sai :)

bác nào nhận đệ từ không ạ
cam kết chịu khó, mỗi tội hơi ngu ngu ạ
đối với tớ tiền đủ là ok học offline càng tốt
đảm bảo 100% luôn
đang định veri cái mmo mà admin lâu quá :(

đối với tớ tiền đủ là ok học offline càng tốt
đảm bảo 100% luôn
đang định veri cái mmo mà admin lâu quá :(
học phí như nào cậu, đảm bảo sau khi học và thay đổi của thị trường offer có đc update với người học
địa điểm học offline ở đâu hả cậu

học phí như nào cậu, đảm bảo sau khi học và thay đổi của thị trường offer có đc update với người học
địa điểm học offline ở đâu hả cậu
giá 5tr không phải là rẻ
mình đảm bảo app này nát sẽ có app khác thay thế luôn nhé có gì inbox face đó cậu :)

Cái gì thì cũng nên tự tìm hiểu sẽ tốt hơn nhé các bã. Google có sẵn. Đừng thấy mấy lời pr mà ham :))))) coi chừng bị mất tiền mà không được việc

Cái gì thì cũng nên tự tìm hiểu sẽ tốt hơn nhé các bã. Google có sẵn. Đừng thấy mấy lời pr mà ham :))))) coi chừng bị mất tiền mà không được việc
Cứ thử ngại gì
bác nghĩ thế cũng đúng nhưng cũng sai
không làm thì lấy ở đâu ra mà ăn :D

Tin chắc bạn MeeO đang làm app mà app thì nhanh chóng giảm points khi nhiều người lam vì số lượng cố định chia cho nhiều người. Đến khi đó thì.... hehe
em mới chơi 4 tháng con app này :)

chắc là lại có app khác nữa chứ, vào lúc đó thì ....
thôi em xin lỗi bác đợi em xin boss làm ad rồi mời bác chiến cùng nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week