Spotlight ai co list ofer ở trang http://paidtheinstant.com ko share mình mình share kinh nghiệm vượt check ip

Pm mình : YH nvpc15

ai có list off share chiến thử cái nào

---------- Post added at 11:42 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

kết quả là ăn hai con 0,23$ giờ lọc off :)) đang test tiếp.......

up, chắc thằng admin bik dc sẽ tức điên lên vì bị pub site =))

Thằng admin nó sẽ mừng sốt đít lên vì nó có thêm nhìu người để bốc lột nữa ấy chứ .. lo zif hở bác :))

site nay credits lâu quá .. làm một hồi mới nhảy 0,31$ :)) nếu chịu làm thì ngày >100k

---------- Post added at 02:47 PM ---------- Previous post was at 12:57 PM ----------

cố gắng thì thàng này 1h=1$ :( rút qua LR intants . thiếu lr wa đây cheat thôi

site nay credits lâu quá .. làm một hồi mới nhảy 0,31$ :)) nếu chịu làm thì ngày >100k

---------- Post added at 02:47 PM ---------- Previous post was at 12:57 PM ----------

cố gắng thì thàng này 1h=1$ :( rút qua LR intants . thiếu lr wa đây cheat thôi
THế bác không chiến site us nữa ah

---------- Post added at 03:04 PM ---------- Previous post was at 03:03 PM ----------

chủ thớt cần full info ssn+dob lam ofer ko can dea yahoo minh tang cho it:D
Bác cho yahoo đi, mình cần nè

us vẫn chiến đều . max 50$/ngày làm đủ 50$ không cho làm nữa có time fang thằng này cũng ngon. paid instant. cầy lâu ex nâng dần $ lên 1h=2$ rồi dần dần tăng .

us vẫn chiến đều . max 50$/ngày làm đủ 50$ không cho làm nữa có time fang thằng này cũng ngon. paid instant. cầy lâu ex nâng dần $ lên 1h=2$ rồi dần dần tăng .

Pak chỉ cho em chiến site US vs :D

Ai có list muốn kham khảo nhau thì pm mình cùng nhau share list để chiến cho hiệu quả.
PS: cái tab offer 3 làm sao xem đc con nào mình làm đc nhỉ

PTF thì phải chịu khó nghiên cứu mỗi khi có ads mới. tự mình kiếm cách ăn của mình. Chứ chả ai san sẻ nồi cơm ít ỏi của người ta cho bạn đâu
thú thật cách đây tầm 1-2 tháng thôi thì mình có cách ăn site này 1 ngày >50$ và 1 tuần thì đc thêm >100$
chính là bạn chịu khó bỏ $ mua socks good 1 tí. chẳng hạn 5socks.net. có acc socks nhưng phrai biết time get socks
tức là time mà socks vừa ra lò. thì lúc đó tỉ lệ lead off rất cao. thậm chí với cả ads email và zipcode. Chỉ cần fill vào là đã có credit.
Cứ từ từ mà học hỏi. chịu khó ngâm cứu cái list 10 off mà bọn nó làm đc nhìu nhất r cứ bu theo đó mà làm thì ok cả

up cho ong phat. Vuot qua check ip thi tui cung biet.:binhsua146:

up cho ong phat. Vuot qua check ip thi tui cung biet.:binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom