Ai có sở thích nuôi bò sát hok !!

recar88

Senior
Reactions
1,520
MR
0.000
:binhsua141: Mới bán con trăn để set up lại cái bể nuôi loại rắn khác . Ai có sở thích bò sát vào sinh hoạt cho vui nhé .

Rec làm mmo thu nhập bình dân nuôi mấy con này đỡ hao nhất .:binhsua141:

Last edited by a moderator:
Nói tới đỡ hao thì con trăn của bạn xách dép cho con nhện của mình :)) 1 tháng 2k superworm, 1 năm dọn chuồng 1 lần. Nói là 1 năm chứ cứ vài tháng là setup lại hồ àh, nhìn cho mới mẻ :X

Nói tới đỡ hao thì con trăn của bạn xách dép cho con nhện của mình :)) 1 tháng 2k superworm, 1 năm dọn chuồng 1 lần. Nói là 1 năm chứ cứ vài tháng là setup lại hồ àh, nhìn cho mới mẻ :X
Up hình lên cho mọi người xem đi bác

:m187: vậy thì mình độ vs con bọ cạp của mình nhé . :binhsua123: bò sát chứ hok phải côn trùng mà

:m020: tính nuôi lục chúa mà hết hàng mất rồi

Mấy con tarantula của mình 6 tháng nay chưa có gì vào bụng nè, bạn nhắm con bò cạp của bạn 2-3 tháng ko ăn gì có sống nổi ko :m020

mình nuôi rắng hổ mang

Dạo này em nó sắp lột xác, mình luôn muốn quan sát khoảnh khắc em nó thay da đổi thịt mà chưa được, mặc dù nhìu lần thức trắng cả đêm :m020:

:binhsua141: Mới bán con trăn để set up lại cái bể nuôi loại rắn khác . Ai có sở thích bò sát vào sinh hoạt cho vui nhé .

Rec làm mmo thu nhập bình dân nuôi mấy con này đỡ hao nhất .:binhsua141:

có hồ cá thủy sinh chưa... chưa cóa thì làm 1 cái đi car... tự làm tốn khoảng >1tr thôi mà vừa đẹp vừa phong thủy... :m009:

:m066: có dương xỉ hay rêu gì không cho xin 1 bao với hiep ơi

ọc... lên youtube search có video hướng dẫn rõ lắm nè... cái đó là làm đất, đá, phân bón, rồi gieo hạt rêu, dương xỉ nó lên chứ xin bao gì chú... chú ra ngoài xem loại cây nào đẹp thì mua hạt đó về gieo, cũng không mắc lắm đâu, mua bịch nhỏ vài chục k là đủ cho hồ 1m rồi... :m066:

Mình hum thích nuôi bò sát. Muốn nuôi 1 con nhên hay pò cạp như mấy chú trên mà hum có chỗ mua. Nhà có con papa (cua đinh) to hơn bàn tay rùi mà bữa nghe nói có nhà hàng pị pắt vì mua con này. Nuôi nó từ hồi nó còn pé tí tới h. :m142:

Mình hum thích nuôi bò sát. Muốn nuôi 1 con nhên hay pò cạp như mấy chú trên mà hum có chỗ mua. Nhà có con papa (cua đinh) to hơn bàn tay rùi mà bữa nghe nói có nhà hàng pị pắt vì mua con này. Nuôi nó từ hồi nó còn pé tí tới h. :m142:

longhoangkim303 << :m066: cậu này bán bò cạp 15k/con max size này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week