Spotlight ai còn nhận ref ptu cấp vps không nhỉ?

longmichinh

Hero
Verified
Reactions
437
MR
0.008
Chat with me via Skype
sau 1 thời gian nghỉ ptu giờ đây đã ngon trở lại,mình muốn chơi lại để kiếm thêm thu nhập nhưng khổ nỗi giờ thấy hội nào cũng bị vấn đề vps quá,đợi thì lâu mà ruột thì nóng nên mạn phép lập topic này.Bác chủ hội nào còn tuyển ref cấp vps thì nhận mình với nhé
mình không phải là newbie và cũng có đầy đủ công cụ rồi,thiếu mỗi cái vps để làm lại thôi,tin rằng sẽ chơi lại hiệu quả
bác nào mà có ý tuyển thì để lại yahoo mình sẽ chủ động pm,thank nhiều :)

ptuviet2012

Banned
Reactions
422
MR
0.000
Mình không phải là newbie và cũng có đầy đủ công cụ rồi,thiếu mỗi cái vps để làm lại thôi,tin rằng sẽ chơi lại hiệu quả

kết nhất đoạn này :)

sonngadh

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
site pót bai

Minh cung choi ptu nhung khong biet pót bai di dau. Hien moi pót len vai forum va muon pót len 1 so site ngon nhung chua co ai giup nen chua lam dc. Cac ban hay giup minh voi. Cam on cac ban

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.022
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
sau 1 thời gian nghỉ ptu giờ đây đã ngon trở lại,mình muốn chơi lại để kiếm thêm thu nhập nhưng khổ nỗi giờ thấy hội nào cũng bị vấn đề vps quá,đợi thì lâu mà ruột thì nóng nên mạn phép lập topic này.Bác chủ hội nào còn tuyển ref cấp vps thì nhận mình với nhé
mình không phải là newbie và cũng có đầy đủ công cụ rồi,thiếu mỗi cái vps để làm lại thôi,tin rằng sẽ chơi lại hiệu quả
ôi cái avatar may mà không có cái lỗ mũi nhỉ ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week