Ai còn thức vào đây chém nào

Thất thỳ thất xao fải xị mặt :D
Đập cục gạch có viên kim cương =))
mong có kim cương thiệt! tại xứ mình xin việc bằng cấp cao cũng k bằng gốc lớn! nhờ cạp pix mà có $ xài 3 năm nay! =))! nhưng thấy mình siêng lắm mà ta! sao vẫn đi bộ =))

mình làm capcha 3 năm , có giàu nổi đâu :(
Mấy thím captcha thì tất nhiên phải tìm việc khác rồi. Còn mấy thím làm offer thì cứ làm đi. Ngày vài $ còn kêu. Mình cũng đang muốn chuyển qua offer đây. Ngoài Code ra thì thời gian rảnh làm offer cũng kiếm thêm được chút. Đợi 1 thời gian nữa mấy cái website ổn định là học ít offer rồi làm admin luôn. Có gì mà không giàu. Chưa gì đã nản, bó tay

mong có kim cương thiệt! tại xứ mình xin việc bằng cấp cao cũng k bằng gốc lớn! nhờ cạp pix mà có $ xài 3 năm nay! =))! nhưng thấy mình siêng lắm mà ta! sao vẫn đi bộ =))
đồng nghiệp cũ của mình :) . capcha muôn năm

Sáng làm mất pass pm, may có cái hoá đơn điện thoại để xác minh mới lấy lại được. Tí nữa là đi công sức cả tháng :D

Nge giọng điệu này thỳ ngày chắc không dưới 10$ đâu haizzzz

Mấy thím captcha thì tất nhiên phải tìm việc khác rồi. Còn mấy thím làm offer thì cứ làm đi. Ngày vài $ còn kêu. Mình cũng đang muốn chuyển qua offer đây. Ngoài Code ra thì thời gian rảnh làm offer cũng kiếm thêm được chút. Đợi 1 thời gian nữa mấy cái website ổn định là học ít offer rồi làm admin luôn. Có gì mà không giàu. Chưa gì đã nản, bó tay
viết đc code thì trước sau gì cũng giàu :D

mà mình cạp cho ngta! 1k code chĩ 19k!! mà h chĩ muốn lám sao có có thêm chút đỉnh trang trãi tiếp gia đình thôi! chứ cạp 3 năm r cũng chưa mua dx thêm gì :D
Bỏ ra 650k mua sock 5 rồi tìm thầy dạy offer vào group :D

Bỏ ra 650k mua sock 5 rồi tìm thầy dạy offer vào group :D
mình mua 2-3 ngày được k bác! chứ 1 tháng mình k đủ $! z lại h mình pm ai cũng đòi phí học! k thì bác kia pm y.h minh! bảo đưa 600k mua sock! r bác ấy chĩ cho! sợ mình phãn nên kiu mình đưa $ cho bác ấy mua dùm! mà mình k đủ $

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week