Ai đã bị ban ac Zeek or không nhận được thanh toán từ Zeek chưa

dothanhcuong

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Mình nói luôn là hiện h mình là một cheater.

Topic này mình lập nên nếu bạn nào có thắc mắc như mình thì cùng vào comment nếu không thì đừng đặt hay ném gạch nhá

Theo như thông tin thì các thành viên trong một gia đình đều có thể tham gia vào ZEEK với một tài khoản. nhưng với điều kiện không được trùng upline.

Vì vậy mình đang cheat 10 ac nhưng không cùng upline mình đã úp sivel thành công 10 ac và đang chia lãi rất đều nếu bạn nào giống với mình thì cho mình hỏi đã có ai bị baned chưa hay không được pay không.

Lúc trước mình có cheat một ac và mình làm upline cho mình luôn, 2 ac vẫn pay bình thường, h đây là 10 acc nên mình lập topic hỏi các bạn

Mình chỉ đọc được thông tin là nếu ref nhiều ac mà trùng upline thì mới vi phạm điều lệ của ZEEK. Ngoài điều đó ra thì mình nghĩ 50% lợi nhuận nó chia cho thành viên (số tiền đó khủng khiếp thế nào thì các bạn biết rồi) nhưng nó cũng bỏ túi 50% còn lại nó đang rất lời nên cheat cũng chẳng tổn hại nhiều gì đến nó
Đó là những suy nghĩ của mình mong các bạn góp ý.
kiếm tiền thì đủ mọi cách : liều ăn nhiều thua tự chiệu mong các bạn đừng ném gạch
Nếu ai chơi ZEEK thật sự chưa cheat lần nào ném gạch mình sẽ không tránh đâu
thank all

Ta cheat gần 50 acc mới bị ban 8 acc đây

Upvote 0
Nếu cheat 100 acc thì cần 100 cái acc PZ up sliver à? hay sao vậy:binhsua11::binhsua11:? sorry đừng chém, mình mới chơi zeek đc vài ngày, chưa có exp khoảng này.

Mà nhân tiện cho mình hỏi nếu mình chỉ post ad tại 1 trang duy nhất, + State + ZIPcode giống nhau (chỉ khác nhau về q/c) thì có bị sao không ạ ?
Tks

Upvote 0
Thằng bạn mình cheat 15 cái acc. nó reset model + xóa cookie.
bị ban mất 9 acc trong 9 acc bị ban này thì có 3 acc ăn được một ít rồi.
còn lại ko trả $ sau đó bị ban. có mấy acc up lên siverl này nó ban mới haiz chứ.
thằng *** zeek này nó mà ban ngay từ đầu đỡ mất công post ads. lại mất $ bỏ ra up nữa.
tính ra vẫn lỗ.
tiên sư nhà nó.

Upvote 0
Thằng bạn mình cheat 15 cái acc. nó reset model + xóa cookie.
bị ban mất 9 acc trong 9 acc bị ban này thì có 3 acc ăn được một ít rồi.
còn lại ko trả $ sau đó bị ban. có mấy acc up lên siverl này nó ban mới haiz chứ.
thằng *** zeek này nó mà ban ngay từ đầu đỡ mất công post ads. lại mất $ bỏ ra up nữa.
tính ra vẫn lỗ.
tiên sư nhà nó.
đã cheat rồi mà còn la ó
nó làm vậy sai à

Upvote 0
chủ thớt thích cheat hay thích làm gì thì im mà làm đi, chết thì tự chịu , chứ cứ oang oang lên làm được gì ?!

Định cho cả thế giới biết VN có một ổ cheat à, để nó ban VN và giết cả những người chân chính à .
Suy nghĩ chút đi

Đúng rồi. Cái này tốt hơn hết là cứ im lặng mà làm. Cứ oang oang thế này thì sớm muộn gì VN cũng nằm trong blacklist thôi

Upvote 0
nó biết thì baned luôn đi, nó lừa người ta post quảng cáo cho nó trong 2 tháng, lừa up lên siverl nó mới baned. cũng hơi ch ó.

nói đi cũng phải nói ai ai là người kiếm chuyện với nó trước =))

Upvote 0
Minh cheat có 5 acc ! up xong nó ban mẹ nó 3 acc ăn được có 2 acc DKM nó chứ lúc free déo ban lúc up rồi mới bán !

Upvote 0
Chúc mừng vì thu hồi đủ vốn hả bạn > Chán làm ăn phải có lãi chứ

Upvote 0
Chơi mạnh vào e ! chơi kiểu gì cũng được mà ! Được và mất ! Xác định đi e !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back