Help ai đã chơi pps fsn tư vấn với

longmichinh

Hero
Verified
Reactions
437
MR
0.008
tình hình là đang dần tính chuyển qua pps mà cũng hơi lo.có vài điều thắc mắc muốn hỏi mọi người:
+thường thì 1 tuần ăn bao nhiêu sale thì nên chuyển ( trường hợp ppd max chỉ được 10$/day)
+ nên chọn gói nào trong mấy cái này,mình cũng ko hiểu rõ nên mọi người giải thích ý nghĩa của 3 cái đánh dấu dùm nhá,thanks :)

Mình thì ko ổn định lắm tuần được 12 sale, tuần thì 8 sale, có tuần thì chỉ được 3 sale nên vẫn chưa dám chuyển.

Mình thì ko ổn định lắm tuần được 12 sale, tuần thì 8 sale, có tuần thì chỉ được 3 sale nên vẫn chưa dám chuyển.
thực sự rất là thắc mắc về mấy cái plan của fsn,nếu mà mỗi cái được 15$ thì chỉ 5 sale là ăn đứt ppd trong 1 tuần rồi,cái ppd thì mình max chỉ được tầm 10$ thôi

Còn phụ thuộc vào acc bán đc, ví dụ acc 1 tháng, 3 tháng, 6 tháng chẳng hạn
thế hả cậu?
nhưng rõ ràng là có 3 plan cơ mà,t nghĩ cái plan t đánh dấu số 3 mới phụ thuộc loại acc chứ,còn cái plan 1 thì có vẻ như mỗi sale sẽ đc 15$ à,hay sao nhỉ :-s

thế hả cậu?
nhưng rõ ràng là có 3 plan cơ mà,t nghĩ cái plan t đánh dấu số 3 mới phụ thuộc loại acc chứ,còn cái plan 1 thì có vẻ như mỗi sale sẽ đc 15$ à,hay sao nhỉ :-s

tùy theo số lương acc bạn bán tính từ thứ hai - CN mà sẽ dc từ 10-15$ / 1acc tình cho tuần sau. 15$/1 acc là tuần truoc bạn phải kiếm dc trên 25 hay 30 acc thì mới đc ( mình nho ko chính xác nũa, bạn vào fsn phầnnew mà tìm)

tùy theo số lương acc bạn bán tính từ thứ hai - CN mà sẽ dc từ 10-15$ / 1acc tình cho tuần sau. 15$/1 acc là tuần truoc bạn phải kiếm dc trên 25 hay 30 acc thì mới đc ( mình nho ko chính xác nũa, bạn vào fsn phầnnew mà tìm)

ồ như vậy tức là min 1 sale là 10$ rồi đúng không?
vậy thì chắc phải để đủ 8-10sale 1 tuân moi chuyển được,cứ tạm ppd cho an toàn vậy :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,526
174,808
Latest member
nhacaiuytin214

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom