Ai đã , đang và sẽ chơi MU Online thì vào đây giúp mình

Season MU nào làm bạn hài lòng

• MU Season 1

Votes: 6 30.0%
  • MU Season 2

Votes: 5 25.0%
  • MU Season 3

Votes: 3 15.0%
  • MU Season 4

Votes: 1 5.0%
  • MU Season 5

Votes: 0 0.0%
  • MU Season 6

Votes: 5 25.0%

• Total voters
    20
tớ thì đang chơi zhypermu... nói chung lên lvl nhanh chủ yếu kiếm đồ thoai :D....

tớ thì ss nào cũng chơi rồi, tất nhiên càng ngày nó cải tiến hơn.. khác xa với ss mới ra, nói chung game online nào cũng vậy,
bỏ tiền ra là đc đồ ngon thoai :))... ko thì bỏ time... mà chắc 1 ít tiền bỏ ra = cả năm mình chơi chay ấy chứ ="=

thật ra mà nói thì nên xây dựng từ ss1 các sự kiện và event đã xảy ra tốt thì nâng cấp serve lên ss2 sử dụng hết toàn bộ ưu điểm của ss2 xong up lên ss3 tương tự các ss khác
cũng như musg vậy cũng từ ss1 sau đô 1- 2 tháng up lên ss2 sau 4 -5 tháng up lên ss3 ko biết ss3 4-5 đúng ko =.=!

thật ra mà nói thì nên xây dựng từ ss1 các sự kiện và event đã xảy ra tốt thì nâng cấp serve lên ss2 sử dụng hết toàn bộ ưu điểm của ss2 xong up lên ss3 tương tự các ss khác
cũng như musg vậy cũng từ ss1 sau đô 1- 2 tháng up lên ss2 sau 4 -5 tháng up lên ss3 ko biết ss3 4-5 đúng ko =.=!
Mình thấy mem phàn nàn là SS 5-6 hay thì có hay nhưng mà phức tạp, nhiều sư kiện quá nó quá là tạp nham ...

Mình thấy mem phàn nàn là SS 5-6 hay thì có hay nhưng mà phức tạp, nhiều sư kiện quá nó quá là tạp nham ...
thì muốn chơi ss5 hoặc ss6 thì phải mở nâng cấp từ từ trước đợt nâng cập mở 1 serve cho mem test thử và cho ý kiến , vì mở ra thì mem chơi mà =.=! nhưng cách hay nhất là nâng cấp lên từ từ như vậy thấy hay hơn và đồ đạt thấy có giá :)

em vote cho ss6 vì cách pk của nó có rất nhiều, các char cũng ngang ngửa nhau

tùy vào cách + point mà khắc chế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,181
173,283
Latest member
iwin335

Most viewed of week

Most discussed of week