Request Ai đã từng bị limit và biết cách khắc phục thì giúp mình 1 vé.

hongan

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Chuyện là vầy,mình có tạo 2 acc paypal(cùng ip).do acc kia ko add credit card vào được nên mình mới tạo thêm cái acc thứ 2.rồi mình chuyển tiền từ acc kia(ko add đc card) vào acc mới tạo=>rồi bị limit.mình đã hoàn thành đủ các bước rồi chỉ còn 1 cái bước "Check Email for Additional Required Documentation".Nó bắt giải quyết mọi vấn đề với cái acc không add được thẻ kia.Thiệt tình là không biết gửi gì cho nó nữa.Ai biết thì tư vấn hộ mình.

Chuyện là vầy,mình có tạo 2 acc paypal(cùng ip).do acc kia ko add credit card vào được nên mình mới tạo thêm cái acc thứ 2.rồi mình chuyển tiền từ acc kia(ko add đc card) vào acc mới tạo=>rồi bị limit.mình đã hoàn thành đủ các bước rồi chỉ còn 1 cái bước "Check Email for Additional Required Documentation".Nó bắt giải quyết mọi vấn đề với cái acc không add được thẻ kia.Thiệt tình là không biết gửi gì cho nó nữa.Ai biết thì tư vấn hộ mình.

o_O up phụ ,, cũng đang hóng

cho mình ké với. acc mình bị limit 180. vậy đúng 180 ngày sau nó gửi mail cho mình để rút về bank hay mình phải gửi mail hỗ trợ vậy. ai biết nói mình với. Xin cảm ơn.:)

vào close cái acc kia đi

cho mình ké với. acc mình bị limit 180. vậy đúng 180 ngày sau nó gửi mail cho mình để rút về bank hay mình phải gửi mail hỗ trợ vậy. ai biết nói mình với. Xin cảm ơn.:)
đúng ngày thì vào rút thôi, không cần mail của nó
khi nào rút không được thì mới mail cho nó

nó bắt phải làm gì nè.mình không biết gửi gì cho nó luôn :)
Dear lieu thi,

Thank you for your cooperation in completing the review of your account.

We're still unable to complete the review process of your account at this
time. Please help us finish this process by completing the following steps:

■ Please resolve any issues with your related account for the emailaddress ending in ********[email protected]. Before we can remove the
limitation on your PayPal account we'll need you to resolve any issues with
your related PayPal account such as a limitation, negative account balance,
or buyer complaints.
Here's how too review the status of your linked account:
1. Log in to your account.
2. Click ‘Resolution Center’ near the top of the page.
3. Click ‘Resolve’ beside each required response.
4. Follow the steps to resolve the issue.

Nếu như nhận tiền từ net hay site uy tín thì bước còn lại là cung cấp thông tin ở mail cho PP cũng không phức tạp.
Nhưng 2 acc của bạn lại chưa ver mà lại cũng 1 info,chuyển tiền qua lại cho nhau nó quy vào tội rửa tiền.
Xác định là ra đi :D

ko có cách chữa à....lỡ add thẻ acb vào đó rồi nó không cho lấy ra giờ tính sao hả bạn?:( cho mình hỏi luôn nếu mình để luôn cái thẻ của mình trong đó luôn thì có bị sao không?có bị trừ phí không?

my cho nó mới được chứ limited mà closed gì được

Vào mail nó bảo ta bị trùng tài khoản giờ muốn đóng 1 tài khoản lại

uppppppp...vậy chỏ hỏi thẻ acb mình lỡ add vào đó có bị gì không??có bị trừ tiền theo tháng hay năm gì không?

Paypal Box moved !

của mình k biết làm sao nhưng nói chung là có cái dòng này
Check Email for Additional Required Documentation
giờ k biết phải làm sao để gỡ limit nữa :(
tiền mình là từ network machinima và life. ai giúp mình gỡ đc k

đã 2 lần dính limit và gỡ được. Theo ý kiến riêng của mình thì bạn viết một email trình bày rõ ràng lí do vì sao lại tạo tk thứ hai, nguồn gốc tiền nhận được từ đâu, đồng thời yêu cầu đóng tk cũ,và xóa thẻ visa khỏi tk đó để add lại vào tk mới.

có vẻ như thanh niên bây giờ cứ thấy tiền là sáng mắt lên cắm cúi cày mà chẳng chịu bỏ chút thời gian tìm hiểu hướng dẫn sử dụng trước khi dùng

Announcements

Forum statistics

Threads
421,555
173,739
Latest member
uyenanha92th

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom