Help Ai đã từng làm offers tập trung hết vào đây

Status
Not open for further replies.

letam

Senior
Reactions
821
MR
0.000
Tình hình là con socks tớ check proxstop = 0, nhưng sau khi đăng ký vào site, rồi click vào con offers thì bị bị chặn proxy, Check lại thì con socks đó proxstop = 4.

Tớ đã thử ghost lại win nhưng kết quả vẫn thế. ( Vẫn bị chặn proxy khi làm vs con socks check proxstop = 0 )

Nhưng vs con socks proxstop = 0 khác, tớ qua máy bàn làm thì vẫn bình thường, không bị chặn proxy.

Có ai gặp trường hợp này rồi vào giúp tớ vs.

Thanks!

Last edited by a moderator:
con sock nào đã bị coi black list thì mãi list thôi mà... :-s
Hic, đã bảo là socks đã check proxstop = 0 ( tức là bình thường thì nó có thể pass proxstop )

Cao thủ thế này mà vẫn hỏi à, pm em em chỉ cho :binhsua146:
PS: em chém gió đó

Blacklist HDD,MAC, hoặc gì đó, thử máy ảo xem
:|

Blacklist HDD,MAC, hoặc gì đó, thử máy ảo xem
:|
Hic, 4 máy sài chung một mạng, 3 máy bị còn một máy không bị. Chẳng lẽ black list một lúc 3 cái HDD :-s

Cao nhân đâu hết rồi, tập trung vào đây giải quyết giúp vs nào :binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:

up lên cho pro vào giúp bạn mình nè

Nhìn cái tiêu đề :m146 ^:)^ lạy thánh Help thì viết đại Help đi còn tất cả tập trung ^:)^ chắc thánh này làm thầy giáo nhĩ ;))

Nhìn cái tiêu đề :m146 ^:)^ lạy thánh Help thì viết đại Help đi còn tất cả tập trung ^:)^ chắc thánh này làm thầy giáo nhĩ ;))
Lúc đầu cái title cũng là help nhung khong thay ai vào cả nên phải nhờ mod chane lại title :d thông cảm :D

- - - Updated - - -

có khi nào nó check rồi nó thêm vào database con đó là proxy lun hem :))

Không, tớ thư cái máy khác thì không sao cả. Nhưng cái máy này lại bị thế. Cài lại win vẫn thế :-s

Mình biết nhưng mình ko nói đâu :binhsua15:
Nghe cứ như lệnh ấy nhỉ :))

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member