Suggest Ai đã từng rút tiền về visa VCB thành công cho e hỏi tí.

Mình từng with về atm. 4 ngày là có tiền. Bạn kiểm tra xem có 2 mail thông báo đang xử lý không
Trạng thái đã completed từ hôm 24 vừa rồi cậu ah.

Trạng thái của pp hả cậu. Pp báo complet rồi. Nhưng vẫn có mail báo dang xử lý đó cậu. Của mình sau 4 ngày vào thấy tiền về và có mail xử lý xong. Có thể bank nghỉ lễ.

Trạng thái của pp hả cậu. Pp báo complet rồi. Nhưng vẫn có mail báo dang xử lý đó cậu. Của mình sau 4 ngày vào thấy tiền về và có mail xử lý xong. Có thể bank nghỉ lễ.
Đúng rồi cậu, trạng thái của PP. Đúng là có 1 mail báo đang xử lý thật. Còn mail xử lý xong thì mình chưa nhận được. Thank cậu.

Bạn này giống mình, mình rút từ 22 tới 25 pp complete mà tới hôm nay là 5/3 mình vẫn chưa nhận được tiền. Mình rút về visa sacombank :(

mấy ngày lễ rút làm gì hử
Còn cái tên bank như thớt là về tuốt
Rút trước lễ mà bác.
Thank bác.

Chịu khó chờ thêm xem. Mình nhận dc tận 2mail đang xử lý luôn. Rồi mới có mail complet nhé

E đặt lệnh rút tiền từ paypal về visa VCB từ hôm thứ 6 tuần trước mà giờ tiền chưa về tới bank. Đây là lần rút đầu tiên của e.
Mấy bác đã từng rút cho e hỏi thời gian rút lần đầu để tiền về là bao nhiêu ngày vậy?
:mad:
Nick Film 3x chắc chơi PTU hả?

mình rút tiền từ pp vn mình về visa VCB từ ngày 22 tháng 4 vừa rồi giờ vẫn chưa về, đã call cho paypal nó bảo là, nó chấp nhận nhưng ko biết lỗi j, nó sẽ chuyển qua cho bọn support khác, vẫn đang hóng xem nó sao nè

lần đầu tiên mình rút cũng 6 ngày, rút đụng CN, rồi lễ nên chậm thôi
chả sao đâu

mình rút tiền từ pp vn mình về visa VCB từ ngày 22 tháng 4 vừa rồi giờ vẫn chưa về, đã call cho paypal nó bảo là, nó chấp nhận nhưng ko biết lỗi j, nó sẽ chuyển qua cho bọn support khác, vẫn đang hóng xem nó sao nè
Vậy là bác rút trúng ngày với e rồi. Mai thứ 2 ko biết nó có về ko nữa, hic.
lần đầu tiên mình rút cũng 6 ngày, rút đụng CN, rồi lễ nên chậm thôi
chả sao đâu
Vâng, hi vọng thế, thank bác.

Tiền đã về tới Bank. Ôi vui quá xá là vui. Lần đầu tiền rút tiền từ Paypal, vừa hồi hộp vừa lo lắng. Cuối cùng thì nó cũng đã về tới Bank, suôn sẻ quá.. Cám ơn mọi người nhiều.

Tiền đã về tới Bank. Ôi vui quá xá là vui. Lần đầu tiền rút tiền từ Paypal, vừa hồi hộp vừa lo lắng. Cuối cùng thì nó cũng đã về tới Bank, suôn sẻ quá.. Cám ơn mọi người nhiều.
cung hỉ.:):)

chúc mừng cậu nhé , lần đầu bao giờ cũng sung sướng!;)

tiền vẫn chưa về, đang hóng. hjc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,155
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week