Ai Dám Ăn Món Này Mình Bouns 1$

Bố mấy thằng đang ăn tởm thật

hic thà nướng hay gì đó còn ăn đc chứ ngúc nhích thế kia :-ss

cái này mà cũng sợ! ai dám chiến chuyển hàng chuyển $ đây mình kiếm người ăn cho( mình thì không dám nhưng biết người dám ăn!)! Cái này cứ say vào rùi thì sợ cái gì nữa mà không dám ăn, mà không say thì ở quê mình có ông còn ăn sống chuột con ( mới đẻ tầm 2-3 ngày còn chưa mở mắt) như là ăn gỏi có sợ gì đâu, ra biển mình còn thấy người ta ăn sống cá gì bé như tầm nửa ngón út ấy: cá còn sống nguyên trong chậu vẫn đang bơi bình thưởng dùng đũa gắp ra nhúng qua nồi nước dùng rồi cứ thế ăn với rau ( ăn gỏi) có người còn không thèm nhúng qua nước dùng mà ăn trực tiếp với rau luôn ấy!
ai không tin cứ chuyển đây tầm 10$ rồi hôm nào về chỗ nhà bọn bạn bảo bọn nó cho ăn gỏi cá rồi chụp ảnh cho xem!

cái này mà cũng sợ! ai dám chiến chuyển hàng chuyển $ đây mình kiếm người ăn cho( mình thì không dám nhưng biết người dám ăn!)! Cái này cứ say vào rùi thì sợ cái gì nữa mà không dám ăn, mà không say thì ở quê mình có ông còn ăn sống chuột con ( mới đẻ tầm 2-3 ngày còn chưa mở mắt) như là ăn gỏi có sợ gì đâu, ra biển mình còn thấy người ta ăn sống cá gì bé như tầm nửa ngón út ấy: cá còn sống nguyên trong chậu vẫn đang bơi bình thưởng dùng đũa gắp ra nhúng qua nồi nước dùng rồi cứ thế ăn với rau ( ăn gỏi) có người còn không thèm nhúng qua nước dùng mà ăn trực tiếp với rau luôn ấy!
ai không tin cứ chuyển đây tầm 10$ rồi hôm nào về chỗ nhà bọn bạn bảo bọn nó cho ăn gỏi cá rồi chụp ảnh cho xem!
mình cũng thấy nhiều nè! cá tôm ăn gỏi suốt

con đuôn bạn muốn mình ăn bao nhiêu con ;)) béo lắm như sữa ấy có điều da nó hơi dai thôi

1. Con Đuông này sống ở thân cây dừa (hoặc chà và), không nhớ rõ số con 1 cây lắm nhưng từ lúc bé dưới quê ông ngoại bắt ra ông bảo một cây khi chặt cả gốc đi mới moi ra được quý lắm là 2 - 3 con này.
2. Con này ăn rất ngon béo giá hiện h của e nó là 1,5$/em. Nếu tính cả BN của chử thớt nữa thì tớ có 5$ rùi :D
3. Nó có cả nướng sa tế nữa, mà nướng thì cái nước bên trong nó (vị như cốt dừa ấy) sẽ khô đi gần 1/2 nên ít ngon nhưng bù lại lại nhìn giống nhộng nên ai ko dám ăn lúc nó sống có thể chọn cách này :)
4. Cái này phụ nữ có thai và đang cho con bú còn ăn đc chứ nói gì mấy ông nhậu.... Haizzz :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week