Ask ai đang chiến subyshare cho em hỏi tý

yanbi2207

Junior
Reactions
31
MR
0.007
các bro suby cho em hỏi làm thế nào để nâng cấp hót này lên premium vậy? tài khoản 0$ mà lại k cho remost nếu k là pre thì làm thế nào ạ?

xin nó xem sao, nó không cho thì bỏ tiền ra mà lên pre.

thằng này pre storage được có 1 TB up tí đã hết, muốn thêm dung lượng phải bỏ thêm tiền như RG,

giá thì chát hơn cả RG, storage 4TB mỗi tháng mất 30 $

nó để kiểu unlimited nhưng phải có download thì hay hơn.
Chứ bác vứt 4T lên server nó mà đòi rẻ thì cũng chết bọn host :)

thèn này nếu AE ko chiến akiba thì vứt mẹ đừng chiến nó làm gì thêm ức chế
IP rdp thì baned hết mẹ làm gì đc?
Sales xem ở report thì có mà ko tính vào acc
ticket thì ko thấy trả lời

Cùi bắp vậy mà thằng AKB lại lấy nó làm host chính mới đau chứ vcc thật, chắc có ăn line được kha khá dm cái bọn AKB

Anh em có ai chơi subyshare không.Thằng này của Việt Nam. Thằng này cùi mía quá.k có site nào chơi nó cả.mà chơi nó biết là có sale roi mà nó k cho tiền về thế mới bực chứ.Còn chơi bẩn hơn là nâng cấp mà k cho dung lượng để đown nữa. Support vài lần thi nó mới cho. Nó ghét thằng nào thi no cho limit lun.chơi cả tháng tròi mà dc cai rebill à.đúng là đen.Nói chung k nên chiến thằng này nhiều

Dẹp gấp

Thằng subyshare này tính tiền xạo loz lắm...

Thấy site sales có, nhưng tiền sales éo có... Trong khi site mình thì chỉ có mỗi mình post...

Mới chiến thì tiền rầm rầm.. Giờ thì chờ sales như chờ sung rụng

Mình bỏ acc suby, paid 3 lần (mình chơi thằng này cò con), tk còn hơn 15usd, bán rẻ cho bác nào có nhu cầu chơi tiếp. Inbox mình nhé :)

hiện mình đang chiến nó, kể ra cũng hơi buồn :(

mình không hiểu ông này có cheat không nữa . nhưng chơi cả tháng có ref và nó dơwn llink pre mà chả có sale. nản quá. cứ tưởng vn mình an toàn mà như vậy thì hỏng ăn . haizzzzzzzzzzz

có bác nào có acc pre của thằng này bán ko nhỉ? muốn mua 1 cái về dowload

Thằng này giờ ở akiba đã bị rớt ra rìa rồi..

TUi cũng bỏ nó rồi :D

Ngày nó cho Dơwnload có 40Gb thôi.. Nếu cần Dơwnload ít thì PM tui... Pre chỉ còn 3-4 dáy :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,057
Latest member
manchihi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back