Ai đang chơi Probux xin ý kiến khách quan

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Tình hình là bấn lắm rồi công việc thì chưa biết ra sao định nói khéo cho ông bà chi cho mượn ít tiền khoảng dăm ba chục củ chơi MMO , sau vụ JSS làm âm 18 củ nên cũng hơi run nhưng có chơi có chịu , mình cũng ngắm thằng Probux này lâu rồi , nó sống cũng lâu đến 2 năm rồi ý nhỉ , vậy cụ nào đang chơi Probux xin 1 ý kiến khách quan của mình về thằng này

VD ~1k$ đầu tư + quản lý ref thì bao lâu thu hồi vốn trước và ăn lãi sau ? ngày xưa năm 2009 chơi PTC toàn kéo cày nên không để ý đến giờ công việc ngoài đời thực làm ăn như Shit ấy nên định quay về MMO đc ăn cả ko thì đi làm trai bao

mong các cụ góp ý

truongsa69

Junior
Reactions
84
MR
0.000
Chat with me via Skype
CÓ GAN LÀM GIÀU ! mình cũng ráng gom tiền đầu tư NEO đây ! thấy pro cũng ngon mà chưa uy tín bằng neo ! với số tiền của chủ thớt em nên neo đi thớt thấy mấy thằng nước ngoài đầu từ proof vài trăm usd là chuyện thường ! bước qua sóng gió để tới vinh quang vậy !

MrGame

Banned
Reactions
602
MR
0.000
:cool: mình quất 10$ zo sau 1 tháng số lời rất đáng kể
2$
tháng sau rút hết tiền nghỉ PTC :D
vứt zo 1k$ thường thì phải tầm 3 tháng với có được lời :mad: có khi hơn đó bác
:oops:siêng thì làm fanbox mình thấy cũng hay chơi PTC dự tính lâu dài thì neobux có khi ngon hơn
chúc bạn bớt run :D

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
1k $ =>
Đủ ULTIMATE $790 + Thuê ref lần 1 được 300 con ref (60$) + Sau 4 ngày thuê lần 2 với 300 con ref (60$) + Sau 8 ngày thuê lần 3 với 300 con ref (60$) = 970$
Còn dư 30$ làm vốn lưu động dùng vào recycle
Quản lý đống ref này
Tiền kiếm được làm thời khoản thuê thêm mà để gia hạn tất cả ref lên gói 150-240 ngày
Sau đó số tiền kiếm được mỗi ngày tích góp thuê thêm ref

youto

Verified
Reactions
137
MR
0.002
đã từng chơi em nó và
ham vớ chả hố ;) mình nói thật probux là một site đầu tư = cách buy reff thì chủ có lổ tới lổ! chì có mấy pro câu downline thì mới có lời! Probux scam 1 cách cáo già! buy 100 ref đầu lời! buy 100 ref sau lời!! 100 ref sau nữa lời!!!! .... > 800 ref vẫn còn lời! và đến mốc >900 thì có tái tạo, có chiến thuật cao siêu cở nào thì ref vẫn toàn ref ảo éo thèm click! chết liên miên, tái tạo ko đủ lợi nhuận >> lỗ 70% vốn chắc ăn nhé!

Mình từng chơi, từng cầu kiến nhiều cao thủ và rút kết luận: Probux đầu tư = lỗ nếu tự buy + tái tạo ref mà ko có downline!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! nó quịt $ ae = ref ảo!

Khuyên chân thành các newbi ham lời lúc ban đầu mà đầu tư ko suy nghĩ!
mình từng chơi cùng 4 người bạn và kết luận! lỗ 70% khi up gold + buy > 900 ref nhé! chiến thuật cở nào cũng lỗ vì nó chơi bán cho mình ref ảo vào giá ref + tái tạo mỗi ngày 1 tăng theo nấc thang nó quy định! đến mốc > 900 ref thì ref ảo chiếm 80% nên $ sẽ sụt giảm + tái tạo liên tục chỉ huề vốn! còn rút $ ra là ko đủ $ tái tạo nên sẽ âm $ và nản sẽ bỏ cuộc!

Khuyên chân thành! ai ko nghe thì mời vào sẽ rõ :D

tùy cậu! :D

ngaythangnam

Senior
Reactions
230
MR
0.000
Lại 1 thánh. Free 200ref click max 4ads/ref 1 tháng lời tối đa được 8$ :eek:
nói chung tuỳ tài khoản vẫn dc đó đặc biệt tài khoản mới hay lời 1 chút kiểu câu khách . nhưng nó là thủ đoạn . tốt nhất đầu tư site khác giờ nhiều đại gia rồi ko phải ngày xưa có 1 2 thằng hùng cứ 1 phương nữa nên . nếu đầu tư nên tính site khác đi .

bynprojv

Junior
Reactions
62
MR
0.027
dạo này offer đang ngon trở lại sao bác không thử đi .
PTC thì lâu lắm , mà khuyên bác đừng nên đầu tư vào Pobux nữa . Thằng này mình thấy hiện tượng bóp dái anh em rồi đấy

nói chung tuỳ tài khoản vẫn dc đó đặc biệt tài khoản mới hay lời 1 chút kiểu câu khách . nhưng nó là thủ đoạn . tốt nhất đầu tư site khác giờ nhiều đại gia rồi ko phải ngày xưa có 1 2 thằng hùng cứ 1 phương nữa nên . nếu đầu tư nên tính site khác đi .

Acc em tạo ngày 17/2/13 đó :D sắp đc 1 năm rùi

mmocap

Verified
Reactions
226
MR
0.024
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hên xui thôi, còn kiếm được thì chưa scam đâu, thằng này thì cheat link off mà vẫn pay đều đều, có lẽ đang còn nhiều mem đầu tư vào và nó đang còn kiếm được chát được --->nên cẩn thận vẫn hơn :)
-----------------------------------------------
PS: Probux = Onbux :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,887
176,348
Latest member
ruttien8xbet1

Most viewed of week

Most discussed of week