Ai đang dùng VGA đào BTC vào mình hỏi tí

aothunkute

Banned
Reactions
329
MR
0.000
như tit tình hình là 4rum mình có ai đang đào BTC bằng VGA ko đại loại là các dòng HD7950 7970 trả lời giúp mình 1 số câu .
Mình đang cần làm 1 Dàn 4Card để đào nên cần hỏi 1 số điều là chỗ nào bán 2 dòng đó giá cả phải chăng nhỉ ?
thông số BTC 1 em card đào đc 1 ngày là bao nhiều giúp mình phát đang cần gấp
Thanks !

cái này bên voz mới nhiều chuyên gia, bạn qua đấy hỏi chắc sẽ có chỉ dẫn.
chứ hỏi không ra đâu vào đâu tốn tiền bạc lắm, toàn hàng dữ chứ không ít đâu.

Upvote 0
cái này bên voz mới nhiều chuyên gia, bạn qua đấy hỏi chắc sẽ có chỉ dẫn.
chứ hỏi không ra đâu vào đâu tốn tiền bạc lắm, toàn hàng dữ chứ không ít đâu.
bên đó đang tùm lum quá hỏi nhưng chưa có câu tl :p

Upvote 0
Mình đang xài con HD7970 hùi mình mua là 12tr giờ chắc là cũng 8-10tr cơ mà con này chỉ mạnh khi solo thôi còn xài nhiều card cùng lúc thì bạn nên chọn con khác. Bạn có biết cách đào thì chỉ mình với nhé !

Upvote 0
Upvote 0
thứ nhất. tiêu đề sai r, ko ai dùng VGA cày BTC từ 8 tháng nay cả. thứ 2, hiện ko còn VGA nào ở VN mà cày coin được hết, vì hết hàng. còn thì còn những loại ko hợp, còn muốn hỏi chi tiết thì pm yh.

Upvote 0
thứ nhất. tiêu đề sai r, ko ai dùng VGA cày BTC từ 8 tháng nay cả. thứ 2, hiện ko còn VGA nào ở VN mà cày coin được hết, vì hết hàng. còn thì còn những loại ko hợp, còn muốn hỏi chi tiết thì pm yh.
mình đâu hỏi nhất thiết là phải mua ở VN đâu nhỉ, với lại cậu ghi sai kia theo mình hiểu ý cậu ghi là ko ai dùng VGA cày BTC từ tháng 8 đến nay cả, chứ ko phải tháng 8 này cả vì giờ có phải tháng 8 đâu
mình thấy voz vẫn cày BT, mình đang hỏi cày BTC nên ko cần theo mục đích họ có cày hay ko :) giúp đc thì cmt tại đây giúp mình yahoo đang ko vào đc .
Hơn nữa chẳng phải cháy hàng như cậu nói đâu mình vừa sup xong 1 bên đang bán VGA họ vẫn còn hàng BT chứ chẳng cháy có điều giá cao thôi :)

Upvote 0
như tit tình hình là 4rum mình có ai đang đào BTC bằng VGA ko đại loại là các dòng HD7950 7970 trả lời giúp mình 1 số câu .
Mình đang cần làm 1 Dàn 4Card để đào nên cần hỏi 1 số điều là chỗ nào bán 2 dòng đó giá cả phải chăng nhỉ ?
thông số BTC 1 em card đào đc 1 ngày là bao nhiều giúp mình phát đang cần gấp
Thanks !
Bạn PM chữ ký mình sẽ trả lời những cái nằm trong phạm vi hiểu biết của mình. Chịu khó qua F68 lùng đi bạn, nhiều khi có hàng ngon giá rẻ. Hôm trước vừa có 7970 giá tầm hơn 7 chai
Thánh đây chăng

Upvote 0
cháy hàng toàn thế giới rồi nhé bạn, muốn mua card thì cứ đặt trước cỡ nữa tháng hên xui. mình thường mua ở tandoanh.vn
1 dàn 4 em 7970 tầm 40tr (tùy hiệu, HIS rẽ nhất cỡ 7tr/1em) ép xung 750 x4 = 3000/s, 1 ngày cày "scrypt" dc ~ 30->50$ - ôm bom thì có cơ hội giàu.
nên làm 4 con R9 290, ép xung cũng dc 900 x4 = 3600/s nhiệt độ ổn, điện tốn bằng 7970

Upvote 0
cháy hàng toàn thế giới rồi nhé bạn, muốn mua card thì cứ đặt trước cỡ nữa tháng hên xui. mình thường mua ở tandoanh.vn
1 dàn 4 em 7970 tầm 40tr (tùy hiệu, HIS rẽ nhất cỡ 7tr/1em) ép xung 750 x4 = 3000/s, 1 ngày cày "scrypt" dc ~ 30->50$ - ôm bom thì có cơ hội giàu.
nên làm 4 con R9 290, ép xung cũng dc 900 x4 = 3600/s nhiệt độ ổn, điện tốn bằng 7970
Đó là Tân Doanh đi theo chính ngạch thôi, tiểu ngạch vẫn còn khá khá đấy bạn ơi. Hôm rồi vừa gặp 1 lô 10 em HIS 7970 trên dưới 7 củ 1 em

Upvote 0

con nay duoc do
100tr it ma

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week