Suggest Ai đó cho em hỏi

dinhhthai

Junior
Reactions
79
MR
0.124
Google Plus
Follow me on Google Plus
Newbie đây!
Cho mình hỏi,mình là sinh viên năm nhất.Bây giờ mới MMO thì làm thẻ VISA ngân hàng nào là tốt nhất, định theo offer hay cap thì cái thào tốt hơn?:oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:
Giúp em với muốn kiếm tiền đỡ đần gia đình quá T.T!!!!

Newbie đây!
Cho mình hỏi,mình là sinh viên năm nhất.Bây giờ mới MMO thì làm thẻ VISA ngân hàng nào là tốt nhất, định theo offer hay cap thì cái thào tốt hơn?:oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:
cậu ơi lo đi học cho xong đi rồi tính, mình lỡ lao vào mmo năm nhất như cậu vậy. giờ bõ học thấy hối cmn hận quá :confused:

Upvote 0
cậu ơi lo đi học cho xong đi rồi tính, mình lỡ lao vào mmo năm nhất như cậu vậy. giờ bõ học thấy hối cmn hận quá :confused:
thì mình cũng ko dành nhiều thời gian đâu mà. chỉ phụ đc 1 phần là tốt rồi. ko ham là đc chứ
chứ mình thấy đi làm thêm vất vả hơn với lại time làm việc ko đc quyết định như mình muốn

Upvote 0
Nói thì nói thế thôi, đến lúc vào rồi thì lời nói gió bay ...

Upvote 0
Trươc mình cung ko ham thiệt nhưng bắt tay vào làm thì nó tốn rất nhiều thời gian và nếu bạn ko tự mò thêm sẽ ko bao giờ kiếm được xu nào , mà đã mò thì thời gian có là gì cả ngày còn ko thấm :D

Upvote 0
Newbie đây!
Offer thì cần kinh nghiệm, capt thì cần thơi gian! Lúc đầu thấy dễ nhưng sau này thì mệt mỏi và nản lắm

Upvote 0
Newbie đây!
Vietcombank, học làm gì ! HOC 5 NĂM RA đi làm ko bằng thằng công nhân đi làm 5 NĂM:D

Upvote 0
Mình bắt đầu đại học năm 2008, tham gia mmo 2009, tới 2011 bỏ, mới quay lại đầu năm 2014 và hiện giờ mình đang là sinh viên năm thứ 7 :p
Làm thẻ ATM thì vcb, ra làm phát có tài khoản xài ngay, 7 ngày đi lấy thẻ, fee hình như 80k cho sinh viên.
DAB free (ko biết giờ thu phí chưa :D) nhưng vote vcb, thấy anh em xài nhiều.

Upvote 0
thôi mơ mộng đi cậu ơi. tiền làm mờ mắt cậu đấy. mmo ko đơn giản tẹo nào đâu :D

một số người chẳng làm gì vẫn có tiền đều đều vì trước đó họ đã đi đúng hướng, có chút tư duy, chút kiên nhẫn, chút money và đặc biệt là chút liều mạng

nhưng còn đại đa số khác thì cũng có gan, có tiền nhưng không có đầu, hoặc không có kiên nhẫn,,..... nói chung muốn làm giàu thì phải kết hợp "Thiên thời - địa lợi - nhân hòa"

P/s: tớ là một trong đại đa số kia. nên giờ chỉ biết cạp cạp cạp :p

Upvote 0
một số người chẳng làm gì vẫn có tiền đều đều vì trước đó họ đã đi đúng hướng, có chút tư duy, chút kiên nhẫn, chút money và đặc biệt là chút liều mạng

nhưng còn đại đa số khác thì cũng có gan, có tiền nhưng không có đầu, hoặc không có kiên nhẫn,,..... nói chung muốn làm giàu thì phải kết hợp "Thiên thời - địa lợi - nhân hòa"

RIP cậu nhé :p

Upvote 0

xạo quá đê mod biết làm an đờ roi ngày kiếm cả chai mà cứ dấu hoài :p

Upvote 0
Paypal thì visa debit ACB
GD trong nước thì VCB
Có vốn thì HYIP, Offer, Invest, PTC, Forex, Betting, ...
Không vốn thì PTC, Captcha, Cheater, Scammer, ...

Mà nói chung cái nào bỏ tiền ra thì ăn nhiều hơn tuy nhiên có nguy cơ thua lỗ hoặc mất trắng
Còn không vốn chơi free thì mất time, mất sức, ăn ít nhưng không mất tiền

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week