Ask ai giúp đỡ mình kiếm tiền xài tết với

Kiếm tiền online cũng khó mà cũng dễ.
Để nghiên cứu sẽ post 1 số bí quyết cho newbie, nhưng ít nhất bạn phải mò mẫm có tí kinh nghiệm đã.
Hiện nay mình có cách cài Gomez, soft không làm gì cả, 1 tháng cũng được ít nhất 12-15$, chạy thêm vagex (có bí quyết) tháng được 10$. Gõ cap (thỉnh thoảng rảnh) tháng được 20$, làm 3 site offer tháng được trên dưới 60$. Tổng cộng 100$.
Cũng không tốn nhiều thời gian lắm/

mình đang muốn kiếm tiền để xài tết nguồn thu nhập thì chưa có gõ cạp cạp một tiếng 0.04 à. Ai có lòng tốt giúp mình với. Chỉ cách kiếm tiền hay gõ cạp cạp ổn định hơn xíu
ai nhận mình làm đệ tử send inbox cho mình nha. Tks nhìu luôn
neuw
bạn có thể vào đây
wb site ptc update tốt nhất hiện nay
bestptcsitepaying.blogspot.com

Kiếm tiền online cũng khó mà cũng dễ.
Để nghiên cứu sẽ post 1 số bí quyết cho newbie, nhưng ít nhất bạn phải mò mẫm có tí kinh nghiệm đã.
Hiện nay mình có cách cài Gomez, soft không làm gì cả, 1 tháng cũng được ít nhất 12-15$, chạy thêm vagex (có bí quyết) tháng được 10$. Gõ cap (thỉnh thoảng rảnh) tháng được 20$, làm 3 site offer tháng được trên dưới 60$. Tổng cộng 100$.
Cũng không tốn nhiều thời gian lắm/
Pro cài Gomez trên VPS hay trên nhiều máy vậy!

3 acc 3 LR mà mê ga 3$ mới pay cậu có cái nào min thấp không
:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:
:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:
mình cạp bên mega nè.
.. 1 tuần mà bác kiếm đủ 9$ cho 3 acc thì nghỉ luôn cho rồi.. kiếm tiền tiêu làm gì mà 1 tuần chưa đủ 180k, dạo này mega cũng lắm biến động, nhưng nói chung cũng còn ổn, đủ ăn.
Mình cạp nhưng ko thức đêm, toàn làm ca sáng 6h-9h, 1 tuần cũng đc 250k rồi..

:binhsua27: ngày làm chừng 6-7 tiếng là có 100k. Chỉ cần siêng + chịu suy nghĩ chút. Dễ hơn cả captcha .... thích thì pm yahoo >>> More info
PHẢI SIÊNG NHÁ !!!! :binhsua38:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week