Ai giúp lấy lại cái acc zeek cái. Em nó bị hack rồi!

kinggalaxy

Junior
Reactions
341
MR
0.003
Mình mới bị hack mất chiều nay, ai rành cái vụ này giúp mình với được không. Mình có mã SNN sao nó vẫn lấy đc nhỉ. Mong các pro giúp đỡ!

Tốt nhất là đêm lên chat với bọn support của nó, nếu pay bằng visa hay master card thì cung cấp cho nó 4 số cuối của card + mail + username, nó sẽ hướng dẫn mình để mình vào lại acc và change lại info của mình. Hôm trước mình cũng vừa lấy lại đc acc của mình, mỗi tội bị thằng hack nó táng mất 500$ :(

Upvote 0
support nó đọc cái tên thằng chủ ref+SSN ra

boiz đâu ra trả acc cho người ta kìa :m131:

Upvote 0
lấy lại đc thì đặt pass phức tạp vào : vừa chữ thường ,vừa hoa,vừa số,vừa ký tự đặt biệt #$%^

bạn ơi bạn có đặt pass ông giời thì cũng thế :m131:

---------- Post added at 08:29 PM ---------- Previous post was at 08:28 PM ----------

số SSN là gì nhỉ các bro

đại loại kiểu số an sinh xã hội chủ yếu là bên us thôi VN hình như k có hay sao ý :m003:

Upvote 0
bạn ơi bạn có đặt pass ông giời thì cũng thế :m131:

---------- Post added at 08:29 PM ---------- Previous post was at 08:28 PM ----------

đại loại kiểu số an sinh xã hội chủ yếu là bên us thôi VN hình như k có hay sao ý :m003:

Uh thì biết cái đó là của Mỹ,nhưng thấy chủ thớt bảo có số SSN,hay acc reg ip us ah

Upvote 0
Mình mới bị hack mất chiều nay, ai rành cái vụ này giúp mình với được không. Mình có mã SNN sao nó vẫn lấy đc nhỉ. Mong các pro giúp đỡ!

Move sang Support Center nhé bạn!!!

Upvote 0
Cái này bạn nên hỏi David Hà trong 4rum, hắn ta vừa bị hack mất nick và đã return được mấy ngày đó bạn à. Chúc may mắn và thành công.

Upvote 0
vừa chát với nó rồi loanh quanh 1 lúc nó bắt mình gọi cho nó mà mình ngu tiếng anh nhất trong các loại ngu luôn, k có bác google thì sao mà nc với nó. hic!
có pro nào giúp mình với k?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week