Request ai giúp mình với

phaptran

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Thằng bạn mình nó bảo là không cần thẻ Visa cũng rút đc tiền từ Paypal về thẻ ATM.Cho mình hỏi là có đúng không.nếu đúng thì nó có khác gì nhau không??

Thằng bạn mình nó bảo là không cần thẻ Visa cũng rút đc tiền từ Paypal về thẻ ATM.Cho mình hỏi là có đúng không.nếu đúng thì nó có khác gì nhau không??
Paypal Vietnam thì mang cái bank account add vào rồi rút, tiền về Bank account rồi mang thẻ ATM ra ngoài rút hì hì có add thẻ Visa vào thì Paypal VN cũng không cho rút về thẻ Visa được, chỉ có 1 option rút về bank thôi. :binhsua104:

Rút tiền thì chỉ cần có tài khoản cá nhân (ATM) là được. Visa chỉ nên dùng để verify thôi.

Paypal Vietnam thì mang cái bank account add vào rồi rút, tiền về Bank account rồi mang thẻ ATM ra ngoài rút hì hì có add thẻ Visa vào thì Paypal VN cũng không cho rút về thẻ Visa được, chỉ có 1 option rút về bank thôi. :binhsua104:

Rút về Visa vẫn được bình thường cậu nhé :)

Rút về ViSA được mà,mình vừa mới rút xong

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week