AI giúp tớ fix cái lỗi này Của Yahoo Với.........Help...!

svtcnh

Senior
Reactions
983
MR
0.000
Tình hình là nick yahoo của minh và minh có search trên mạng thi cung có nhièu ngươi mắc giông minh như sau :

không thể add được nick của bất kỳ ai, đã sử dụng nhiều cách để khắc phục nhưng vẫn không được như :
+ xóa 300 nick yahoo
+ cài lại 5 lần yahoo ( yahoo 8 - 9 - 10 - 11 ) cài cho 2 máy khác nhau
+ dùng máy khác để add nick
+ dùng yahoo web để add nick
+ nick khác vẫn add được bình thường, chỉ có nick mình đang nói đến là không được

DÙNG ĐỦ MỌI CÁCH VẪN KHÔNG THỂ ADD ĐƯỢC NICK CỦA BẤT KỲ AI
khi người khác add nick, mình đồng ý add lại thì nick đó chỉ nằm trong sổ địa chỉ, không nằm trong group
Nick bao gồm 2 group, không có ký tự lạ trong first name và last name
Đã xảy ra trong 3 ngày mà không thể khắc phụ được

Có ai giúp mình được không, đây là nick kinh doanh buôn bán của mình nên mình không thể bỏ được , PLEASE HELP ME.....

Yahoo hiện mình đang cài lại là phiên bản 11.0.0.2009, sau khi cài từ yahoo 8 9 10 đến 11.0.0.2009 vẫn không được ( MÁY KHÁC CŨNG KHÔNG THỂ LÀM ĐƯỢC ) QUAN TRONG LÀ NICK YAHOO KHÁC VẪN ADD ĐƯỢC BÌNH THƯỜNG, CHỈ CÓ NICK MÌNH LÀ BỊ, VÀ MỘT SỐ ÍT BẠN BÈ BỊ TÌNH TRẠNG NÀY

mình quên ghi thông tin lỗi đó là :
YÊU CẦU CỦA BẠN MẤT NHIỀU THỜI GIAN ĐỂ HOÀN TẤT HƠN DỰ KIẾN
THAO TÁC ĐÃ THÀNH CÔNG . BẠN KIỂM TRA LẠI DANH SÁCH MESSENGER SAU NHÉ.
3 ngày rồi vẫn không được , khi mình add mình cũng cho vào Group rồi, chứ mình không có quên, vì mình đã làm đủ hết mọi cách mà vẫn không được nên mới pó tay nhờ các cao thủ giúp đỡ.
Cám ơn các bạn rất nhiều.

rắc rối nhỉ có phải là add njk k hiện k nhỉ

add đên bước cuối cung để chờ thông báo hoàn tất thi nó hiện thế này :

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 10:06 PM ----------

Add qua phần mềm chat nhiều IM như trillian hay pidgin thử xem

Minh cài đi cài lại các phân mêm chat 7,8,9,10 vẫn ko được.
Cái lại là các nick yahoo khác của minh vẫn add đưuọ riêng cái nick này là bị.minh đã thử khăc phục rất nhiều cách bên trên nhưng ko được

Vì bạn đã add quá nhiều nick,mình cũng từng bị và đã xóa những nick ko cần thiết,sắp xếp lại danh bạ theo nhóm thế là add bình thường,một ngày bạn add một vài nick thì ko sao.Mình đang dùng bản 11

cái này trước cũng bị rồi,cái thứ nhất là YH chắc có nhiều nick quá rồi,hoặc nhiều group,hoặc group đó đã có quá nhiều người
cái này là do 1 ngày bạn add nick quá nhiều,trước mình cũng thử rồi,add được chỉ 5 nick rồi sau đó bị lỗi như trên :)

Hôm nọ tớ tính add vài trăm cái nick trong 1 ngày dc hơn 50 cái thì nó báo lỗi như chủ thớt. Thế là chia ra mổi ngày add 5 cái ko thấy lỗi nữa

Tớ bị từ hum qua đến giờ chăng add được nick nào cả.
toàn người ta add thi lại cho hết vào sổ địa chỉ ấy

nếu không được nữa thì chỉ cách gửi mail cho bộ phận hỗ trợ của yahoo hoặc tạo 1 nick khác thôi :)

mình đã xóa đi 2 group rồi nhưng vẫn ko được.
Ko biết 1 nick yahoo được lưu tối đa bao nhieu nick nhỉ.
Giờ minh ko biết nên xóa nhưng nick nao đi vi toàn là khách của mình cả.

---------- Post added at 11:14 PM ---------- Previous post was at 11:03 PM ----------

Vừa rồi mình đã del đi khá nhiều nick và group nhưng vẫn ko add thêm được nick nào cả

mình cũng bị lỗi này, ai chỉ hộ mình với ^^
Lỗi này là do khi tớ add nick 1 người bạn, người đó online = điện thoại nên không thể xác nhận được, thế là lỗi từ khi add nick đó, từ đó về sau không thể add thêm nick bạn bè mình vào nữa, bạn bè mình add nick đó cũng không được. @@

chat onl support yahoo xem hồi trước lở tay soá nhầm vài mail quang trọng thế mà tụi nó củng phục hồi dc !!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom