Ai hiểu được ý nghĩa bức tranh này :D

recar88

Senior
Reactions
1,520
MR
0.000

trẻ con Triều Tiên

đem hạt nhân

gãi chân

cho Mỹ

Đĩ đực khựa

Bựa nhân

Lấn sân

Khổ thân thằng Triều Tiên

@@

ko hỉu ý bác là ảnh em Yuna ở chữ ký à :m021::m021:

Cái biểu tượng bên chân trái của người màu xanh dương là gì vậy . cái hình như cây cung ấy

Theo mình hiểu ý nghĩa là đối với Mỹ thì TT chỉ là người tí hon nên không sợ ,tỉnh bơ. Nhưng thấy cái nước xanh dương đứng sau thì sợ liền ( màu xanh dương to hơn màu xanh lá cây gấp 3 4 lần + cái tay của màu xanh pic cuối xòe ra chứng tỏ hoảng hốt)

Cái biểu tượng bên chân trái của người màu xanh dương là gì vậy . cái hình như cây cung ấy

Theo mình hiểu ý nghĩa là đối với Mỹ thì TT chỉ là người tí hon nên không sợ ,tỉnh bơ. Nhưng thấy cái nước xanh dương đứng sau thì sợ liền ( màu xanh dương to hơn màu xanh lá cây gấp 3 4 lần + cái tay của màu xanh pic cuối xòe ra chứng tỏ hoảng hốt)

:m021: dấu hiệu cờ đỏ búa liềm là đại diện cho Đảng nào ?!

thằng triều tiên dọa Mĩ bằng tiền lửa, nguyên tử.. Mĩ ko sợ nhưng đứng trước người khổng lồ VN thì run sợ làm thằng triều tiên tưởng nó dọa đc Mĩ nên nó cười

À Việt Nam là người khổng lồ :))

:binhsua12: chỉ có thế thôi sao =)) :binhsua04:

- - - Updated - - -

:binhsua08: k học lịch sử hả =)) triều tiên đc thằng Khựa đứng sau bảo kê nó tách ra từ hàn quốc nên mới có 4 bên China-Triều Tiên <=> hàn Quốc- Mỹ :binhsua07: chứ việt nam làm gì có cửa bảo kê nó hả mấy đại ka

Các bạn đủ trình bàn luận về chính trị hay chiến tranh thì ko ngồi ở đây mà mmo đâu .:binhsua02:Mod mà còn phạm rule forum

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week