Ai hiểu được ý nghĩa bức tranh này :D

Đủ trình chắc bạn được mời làm ông To rồi . À mà forum cấm bàn 9 trị mà

:m044: bạn cũng ở mmo thôi - tức là cũng như mình . Mà cái này chả có gì liên wan đến VN

Nói chung hình cuối hơi bựa quá.... cũng chả ai muốn chiến tranh, chiến tranh đâu có lợi gì nhất là Triều Tiên, Triều Tiên mà đụng vào thì coi như tự sát....:binhsua10:

:m140: cờ đỏ búa liềm mà các thím ko bik là khối Dân chủ Cộng Sản ah - bó tay

:binhsua10:Bác đang nói bức tranh kia mà ! chứ trên thế giới này chỉ có 3 nước Dân chủ ! triều tiên Khựa và Việt Nam mà Việt nam thì liên quan *** đến gì thằng triều tiên :binhsua08:

:binhsua09:triều tiên muốn đánh Hàn xéng là phải đối phó với mĩ =.= thằng khựa sẽ hỗ trợ nó ! em chỉ bik có thế thôi &&! mà stop 2 thằng này đi ^^! 2Pic ngủm đc rồi

:binhsua09:triều tiên muốn đánh Hàn xéng là phải đối phó với mĩ =.= thằng khựa sẽ hỗ trợ nó ! em chỉ bik có thế thôi &&! mà stop 2 thằng này đi ^^! 2Pic ngủm đc rồi

:m044: tại vấn đề này hok liên wan tới chính trị VN nên đc bàn thoải mái

trẻ con Triều Tiên

đem hạt nhân

gãi chân

cho Mỹ

Đĩ đực khựa

Bựa nhân

Lấn sân

Khổ thân thằng Triều Tiên

@@

thơ văn lênh láng cho mấy bạn hiểu thì chả đọc :))

tất cả những vụ lùm xùm nhỏ nhặt, đều có mục đích khơi mào

anh khựa đẹp trai sẽ nhảy vào bất cứ chiến trường nào nếu như nó là thằng tự nhiên mất cái lợi gì đó

Ví dụ như thay là thằng Triều Tiên trong ảnh là Việt Nam mình. Thì cũng đúng thôi.

Mỹ mà oánh Việt Nam là khựa *** nhảy vào cứu mình ngay :))

Nhân danh xã hội chủ nghĩa, amen!

Có nhà tiên tri từng nói. thế chiến thứ 3 bắt đầu từ 1 nước đi theo con đường xã hội chủ nghĩa.

Cu Ba, Lào , trung quốc, Lào, Triều Tiên, Việt Nam.

Những con tốt như Lào, Việt Nam, Triều Tiên rất dễ là mồi. Còn thằng khựa là thằng điểm nhấn cho tất cả.

ý mình là vậy, ai thấy sai sót gì bổ sung hoặc chỉnh sửa :v

Hình ảnh trên chỉ mang tính minh họa

Triều Tiên biết thân phận của nó, nó k đụng đến ai. Nhưng mà đụng đến nó thì nó cảm tử.

1 con muỗi dễ dàng bị ta tiêu diệt

Nhưng trong lúc phóng xe máy với tốc độ cao, muỗi bay vào mắt thì nguy cơ chết của người rất cao :v

Đi chậm có khi còn vấp ngã @@

:binhsua09:Bác nói cũng đúng ! nhưng em thì nghĩ khác bác 1 điều khựa nó muốn chiếm ĐNÁ nên mới có cái hình đường lưỡi bò của nó ! Dù VN là nước Dân chủ đi nữa nó cũng quánh tan xác pháo **! nó có ý định chiếm VN chứ k phải k ! chiến tranh xãy ra thằng triều tiên với hàn quốc xong sẽ đến VN ngay thôi :binhsua10: ngu ý của em chỉ có thế xin đừng ném đá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week