ai là BS hay có kn làm giấy xác nhận đau ôm vào tư vấn cái !!

Reactions
717
MR
1.616
Ae ai biết làm giấy xác nhận đau do tai nạn, ốm nặng gì đó không? đại loại là kiểu làm việc, đi học mà nghỉ đột xuất một time ko báo trước lí do, bỏ dở giữa chừng ko thi, sát hạch, công tác jj đó đại khái vậy, h cần làm giấy đó để được xác nhận hoãn, hay làm lại ấy mà. Nghe bạn bè bảo ra bệnh viên xin giúp là có thôi, nhưng mình ko biết làm ntn, bv nào? ai biết tư vấn giúp. thanks trước nhé. :)

kiếm thằng giang hồ nào gây sự nó đánh cho chấn thương sọ não, là có giấy bệnh viện liền đó mà :D cần j fake cho mệt :p

giọng hơi hổ báo, bác cứ ra đường nói câu này với tất cả mọi người là đảm bảo có giấy ngay trong ngày luôn nhé ;)

Mới đọc cứ tưởng bác cần giấy bác sĩ để tránh nvqs thì có chứ thể loại giấy nghỉ kiểu này ít $ quá họ ngại làm

Mới đọc cứ tưởng bác cần giấy bác sĩ để tránh nvqs thì có chứ thể loại giấy nghỉ kiểu này ít $ quá họ ngại làm
Mẹ nó e học FPT nó bắt học võ vovinam, nghỉ quá buổi thế là tạch, giờ phải học lại mất toi 4 tháng, thế không làm được à :((

Mẹ nó e học FPT nó bắt học võ vovinam, nghỉ quá buổi thế là tạch, giờ phải học lại mất toi 4 tháng, thế không làm được à :((
Yêu cầu là bệnh viên hay phòng khám
Nếu bệnh viện thì vào bệnh viện nhờ làm cho cái giấy 100K or 200K
Còn ra phòng khám thì đơn giản

lên facebook kiếm mấy đứa chuyên làm bằng đại học đó ,Có làm giấy ra viện nhập viện hồ sơ xin việc các kiểu mà
Tốt nhất nên gặp mặt nhận hàng giao tiền tránh giao dịch qua mạng dễ bị lừa đảo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week